• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé Beo nhà mình vừa sinh bầy vện tối qua 31-8

Bầy này chỉ có 3con vện giống mẹ, 3con còn lại giống chó bố màu vàng, mặt nạ đen.

2 tấm trên cùng là lúc đang mang bầu nhé mọi người, 3 tấm ảnh dưới mình mới chụp, mới sinh chó con nên không tiện bắt ra chụp cận, nhìn chung tất cả đều có xoáy, 3 đực 3 cái nhé.:))

WHITE LUCKY

Member
Hôm nào cho thêm mấy ảnh đi bác chủ ơi:D. Có gì cho đặt gạch 1 em cái nhé.
Nhà bác ở đâu nhỉ ?

Mr_bop

:( Cho mình hỏi 1 em đực thì giá tầm bao nhiêu hả bạn. co em đực vện ko nhỉ

lab.lucky

:( Cho mình hỏi 1 em đực thì giá tầm bao nhiêu hả bạn. co em đực vện ko nhỉ
Chắc khoảng 7-8tr/con thôi. Hôm nọ mình đi hỏi mấy nơi có con đực đẹp toàn tầm đấy mà mình khonng có đủ xiền

Re: White Lucky

Hôm nào cho thêm mấy ảnh đi bác chủ ơi:D. Có gì cho đặt gạch 1 em cái nhé.
Nhà bác ở đâu nhỉ ?
Nhà tớ ở tận Cần Thơ bác ơi, ảnh thì khoảng vài hôm nữa tớ úp lên nhé, chó con đã có gạch 2em rồi, hiện còn 2con vện đực và 2con vàng cái mặt nạ đen nhé mọi người, ai đặt gạch thì ới mình nhé: 0914 363633

Chó Con đã mở mắt, nhưng đứng vẫn chưa vững, update hình chó con cho mọi xem này

2 em vện là chó đực, 2 em vàng là chó cái nhé, chó con mới 15 ngày chụp cận quá lại hóa ra chó xù, kakaka, đợi mấy bé 1 tháng tuổi, đi đứng vững vàng, thay lông mới sẽ up hình lên cho mọi người xem sau. ;;)