• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bé batman (Nhật lai bắc kinh)

mr.pyl

Member
bé chào đời vào ngày 14/10/2009 :D
vừa sinh ra toàn thân trắng nỏn nà, xung quanh mắt có bớt đen, sao khuôn mặt bé giống Batman quá, thôi thì đặt cho bé tên là Batman vậy, mặc cho bé là girl :p
đặc điểm nhận dạng bé ngoài 2 mắt đốm, còn có đặc điểm ở chân, 2 chân trước huyền đề, 2 chân sau huyền để kép :D, đuôi quăng tít :nerd:
show hình bé nào :love struck:
các tư thế của Batman khi ngủ như thế nào nhỉ? :blusshing:

cận cảnh mặt của bé nào :love struck:

mới có 2 tháng mà bé đã được hãng REMY mời làm quảng cáo rồi :cool:
quảng cáo xong rồi muốn ngửi 1 miếng :p

lại còn muốn uống nữa chứ :doh:
uống xong nằm ngủ lăn quay ôm chai REMY thế này đây, con gái mà thế đấy :not talking:

tỉnh dậy bé làm vài tấm chân dung :p

còn nữa :p

mr.pyl

Member
thanks MS Linh, bữa giờ bận đồ án quá nên chưa up ảnh mới của bé được :)

vinhphuc

Member
Chó dễ thương, lúc trước mình cũng có vài em như em này nhưng đã cho và bán hết rồi vì không đủ điều kiện để nuôi hết.

mi_mi

Member
Ha ha ha! Nhìn cún yêu ghê, lại còn biết làm dáng khi chụp ảnh nữa.Ngầu quá đi mất.

tuan2041995

nhà mình có bé Bắc Kinh đực cần lấy vợ Ms Linh co' nhu cầu cho batman lấy chồng hem? mình ở TPHCM Q6

ngoclap68

Member
oh my god đúng là bé nhà bạn đang đeo cặp kính của batman kìa hehehe
Buôn bán trăm nghề không bằng nuôi chó huyền đề 4 chân hihi
chúc mừng bạn!
hình như huyền đề như bạn nói người ta gọi là Lục Quý ( anh kycaugo nói)