• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé bắc kinh lai cute ơi là cute nè các bạn ơi

Đây là bé bắc kinh lai của mình, bé tên là Bông Bông 4.5 tháng, tuy bé hơi lai 1 chút nhưng rất là dễ thương. Nhìn cái mặt cô nàng hiền hiền vậy chớ là đàn chị trong nhà đó nha.

Hình này mình chụp lâu rồi các bạn xem đỡ nhé. Khi khác mình sẽ up hình mới

Vipz.14

Member
Cún đẹp, áo xinh, lông xù, đanh đá :) Chúc bạn và Bông Bông một năm mới 2010 thật ý nghĩa! Đón Tết vui vẻ nhé!!! :)

Chiakilee

Member
Cún xinh quá ! Bạn còn bé nào khác không? Mình đang kiếm một bé xinh như vậy nhưng ở KGiang không ai bán hết :)

chjpbong

Member
nhìn bé này lại nhớ đến Bông nhà mình thế...cũng cái mặt đấy,bộ lông xù bồn và cái đuôi cong cong ngoái tít đấy

chòi đẹp quá đi mất! Bạn có tắm và chải lông cho bé không? Mình rất thích Bắc Kinh nhưng không dám nuôi sợ khó chăm!

Cún xinh quá ! Bạn còn bé nào khác không? Mình đang kiếm một bé xinh như vậy nhưng ở KGiang không ai bán hết :)
Bé này mình mua trên sài gòn rồi gửi xe vận chuyển về . Ở Rạch giá cũng có, nhưng lâu lâu mới có

ncbc1816

Bé này mình mua trên sài gòn rồi gửi xe vận chuyển về . Ở Rạch giá cũng có, nhưng lâu lâu mới có
mua trên Sài Gòn là ở đâu vậy bạn? Mình cũng muốn mua chó Bắc Kinh mà không biết mua ở đâu hết.

Mình ở Kiên giang nên mình cũng không rành bạn ơi. Bạn vào 5giây xem đó, mấy bữa trước có người đăng bán 4bé màu trắng dễ thương dữ lắm, mà người ta bán hết mất tiêu rồi. Chúc bạn tìm được 1 bé ưng ý nha

Chiakilee

Member
Bông Bông nhà chị bây giờ được bao nhiêu tháng rồi? Chắc giờ nhìn dễ thương lắm hé ^^

Bé bây giờ gần 7 tháng rồi. mà nhìn hổng có dễ thương như hồi nhỏ đâu, nhưng dù bé có dễ thương hơn hay không thì mình vẫn thương bé như ngày đầu đem bé về

Chiakilee

Member
Hi, giờ em đang muốn kiếm 1 bé nữa về chơi chung với burin nhà em, burin nhà em giống chó gì em không biết nữa mà bs trên Sgòn đi chích thuốc ghi vào giống CHowChow :)) Nhìn nó như con gấu á

Đây là hình của Bông Bông nhà ta chụp lúc tết nè, nhìn khác xa hồi nhỏ luôn rồi

Tấm này là chụp chung với mấy anh chị của bông