• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Báo cáo sau ngày 13/7/2013

Trại TS.MilanShoes : mang 03 con ra CNG : Đạt 3/3 :
- 1 em cái xuất sắc ( cả show chỉ có 2 em là Đạt ở cấp độ này
- 1 em cái : F1 Đầu tiên của VN : được phép sinh sản.
- 1 em đực : Đạt loại tốt
Ngoài ra còn khoảng 10 em ( Chó của Trại đã xuất bán + chó có liên quan tới phối giống từ trại của các ace khác ) cũng tham gia CNG : Tất cả đều Đạt ở các cấp độ

https://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=GvvgLXcqRa4

phuhv

Member
Xin chúc mừng anh Thắng!
"1 em cái : F1 Đầu tiên của VN : được phép sinh sản."
Ráng kiếm cho em nó 1 con đực F1 để --> F2 anh nhé!

Xin chúc mừng anh Thắng!
"1 em cái : F1 Đầu tiên của VN : được phép sinh sản."
Ráng kiếm cho em nó 1 con đực F1 để --> F2 anh nhé!
Anh may mắn sở hữu được em nó, nay nó như vậy rồi chắc lại mất công đi tìm chó đực F1 để mau có F2 ...nhưng tình hình là rất tình hình ...
Cảm ơn em

thuquat

Con nào mà được cấp giấy chắc mắc lắm đúng ko chú Thắng.mà ko phải hậu duệ của những con đạt tiêu chuẩn là có thể cho ra những chú chó đạt tiêu chuẩn đúng ko ạ.vẫn có những phiên bản lỗi?bây h cháu muốn nuôi một chú chó cái để gây giống.Cháu có thể lên chỗ chú bắt được ko ạ.mà giá của những chú chó cái sau này có thể đi lấy giống với những chú chó xịn là bao nhiêu?chú có thể cho cháu biết để cháu chuẩn bị trước được ko ạ.

Con nào mà được cấp giấy chắc mắc lắm đúng ko chú Thắng.mà ko phải hậu duệ của những con đạt tiêu chuẩn là có thể cho ra những chú chó đạt tiêu chuẩn đúng ko ạ.vẫn có những phiên bản lỗi?bây h cháu muốn nuôi một chú chó cái để gây giống.Cháu có thể lên chỗ chú bắt được ko ạ.mà giá của những chú chó cái sau này có thể đi lấy giống với những chú chó xịn là bao nhiêu?chú có thể cho cháu biết để cháu chuẩn bị trước được ko ạ.
Cái bạn nói chính là tỷ lệ % lỗi, quan trọng là quy định tỷ lệ % ấy là bao nhiêu và là lỗi gì
Mỗi con 1 vẻ lên có giá cũng khác nhau, bạn nên tới tận nơi xem và trao đổi, cảm ơn sự quan tâm của bạn

thuquat

Cảm ơn chú nhiều nha.nhận được sự quan tâm thế này là cháu vui rồi.cháu đi làm cả tuần.chỉ chiều chủ nhật được nghỉ.cháu có cần báo chú trước khi đi ko ạ hay là lên chỗ chú là có người hướng dẫn rồi ạ.

vì mình cũng phải đi làm ( để kiếm tiền nuôi chó:)) nên có gì cứ gọi trước khoảng 2h là được, mà bạn bao nhiêu rồi lại gọi mình bằng chú vậy? nếu có thể cho biết thì sẽ đổi cách xưng hô cho nó đúng nhé

thuquat

Cháu sinh năm 89.thấy ảnh chú cũng đứng tuổi rồi nên gọi vậy.chứ bình thường tầm mấy ông tầm tuổi chú cháu toàn gọi = anh cho dễ nói chuyện :))

Cháu sinh năm 89.thấy ảnh chú cũng đứng tuổi rồi nên gọi vậy.chứ bình thường tầm mấy ông tầm tuổi chú cháu toàn gọi = anh cho dễ nói chuyện :))
Gọi bằng gì ko quan trọng miễn là có sự tôn trọng và chân thành

billadin

Member
@:THUQUAT.

Nếu là GIAI thì gọi bằng chú cũng được, vì con gái chú cũng lớn lắm rồi.
Là GÁI mà gọi chú thì đừng hòng mua được chó đẹp và rẻ!

dinhtrung81

Member
bác nào bữa trc đi CNG thì lập 1 topic những con đc CNG vào điểm danh.bữa đấy e đi làm và chưa có chó để đem đến..có hình đính kèm thì tốt.có gì ko đúng chủ top cho e xl

@:THUQUAT.

Nếu là GIAI thì gọi bằng chú cũng được, vì con gái chú cũng lớn lắm rồi.
Là GÁI mà gọi chú thì đừng hòng mua được chó đẹp và rẻ!
Cái nhà Bác này nói như vậy chú nó chạy mất cả dép đấy