• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Báo An Ninh Thủ Đô chủ nhật ngày 6-5-2012

HQ-empire

Senior Member

Các bác ưa đọc báo giấy hôm Chủ Nhật này mua báo đọc về Quốc Khuyển nhé. Nếu thích đọc báo mạng thì chịu khó đợi sang thứ 2 các bác nhé...

Chi tiết : Lên Báo tiếp...

sáng nay đi ăn sáng mấy ông anh gần nhà hỏi thế nuôi chó tây hết 10 củ thức ăn ah mày 3:-O ...Đọc ra mới biết PQ lông mượt :p ,rất ngắn nuôi chó hết 500 1 tháng bằng 1/20 nuôi chó tây =) =)) =)) đúng 10 củ =)) =)) =)). Nhà báo viết hay thật. =;

Sóc

Khỉ thật , báo nói về chó thuần chủng VN mà khái niệm thuần chủng còn không biết , viết sai lung tung từ tên của FCI đến đưa hình là con Beger to đùng lên bài báo nói về phong trào nuôi các giống chó thuần chủng có nguồn gốc tại VN . Báo chơi kiểu cả cây cải sặc mùi mù tạt luôn chứ đừng nói là lá cải . Bảo tồn với chả bảo hành , toàn luyên tha luyên thuyên làm trò cười , lố lăng cho thiên hạ vỡ hết cả bụng với bài báo này =)) =)) =))=)) =)) =)) .

DoGia_Art

Member
Em chưa đc đọc bài này, bác nào có link báo mạng gửi em xem phát, em là em thích cái tinh thần yêu quốc khuyển rồi đới ;;)