• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bán Mèo anh lông dài trắng tinh

nanapham

Đây là ảnh từ hổi bé đến lớn bh là hơn 4 cân
Bé là Cái, bán 4tr nhé , mình chỉ mừng tuổi 1 chút cho các bạn thực sự yêu mèo nhé vì bé mình nuôi k rận, rất ngoan, tắm xong thì lông trắng tinh k tì vết
Sđt 0167 5537 407
Cảm ơn các tình yêu đã đọc bài, nhà mình ở Định Công, Hoàng Mai

yoon_cat

Member
nói thẳng noia thật là mèo như này 2 tới 3 triệu hết cỡ. bán đầy ra mà còn k ai mua. 6tr đủ mua 1 bé 34 thuần hoặc aln thuần cực đẹp chứ ald k bao h có giá này. đừng ảo tưởng quá thế

nanapham

mình k biết đời trước có lai nga hay k, nhưng bố mẹ bé là ald và ba tư mặt tịt nhé
ủng hộ các bạn nhé

nanapham

sr bạn, mình nhầm giá nhé, 4tr thì mình nghĩ là đúng, lúc mua mình mua 3tr r nhé, vì bé lai ba tư nên mình mua, nhưng do k nuôi đc nên ms bán

bowie

pé rất dễ thương, mình cũng ko thấy pé có nét lai nga ( k pít 9 xác k đừng ném đá tội mình:"> ). Ai thix pé, đồng ý giá cả thì mua đừng cm dìm hàng chủ top để pé mau tìm được chủ mới iu thương nào...up

lucchau

Member
nói thẳng noia thật là mèo như này 2 tới 3 triệu hết cỡ. bán đầy ra mà còn k ai mua. 6tr đủ mua 1 bé 34 thuần hoặc aln thuần cực đẹp chứ ald k bao h có giá này. đừng ảo tưởng quá thế
bạn nói 6tr mua đc 1 em aln thuần cực đẹp ấy hả? Mua ở đâu vậy bạn?

meonho124

Member
4,5 triệu ALN xám xanh lông thảm , mèo con giới tính cái , Hà Nội bên YTC bán đấy . Mèo ALN phổ biển rồi , sinh đẻ cũng tốt và tương đối nhiều rồi , không đến mức đắt đỏ như trước và khó kiếm đâu mấy bạn ơi 0.0