• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bán hoặc đổi xòe mỹ

dangkhoa

Member
- mình có 1 cặp xòe mỹ vàng và 1 cặp xòe mỹ xám 2 gạch , xám gạch đã rớt trứng đầu, vàng vẫn còn zin :d .... giá 1tr2 / cặp
- mình muốn đổi giao lưu với vảy cá đẻ hoặc gà banh đẻ, chim đẻ 3-4 lứa nha ae.. ae có chim vui lòng up hình lên luôn cho dễ trao đổi nha.
hình mấy em nó
1-xám gạch ( ưỡng ngực như elly :)) )

2-vàng ( đang ra lông đuôi nên hơi te tua :-w )

3-ké thêm e xòe nhật trống chim đẻ ko có mái bán luôn, lông đuôi lông chân ok 8->8->.....500k

thanks ae đã xem tin và ủng hộ

myhoney

Member
phụ bạn!
vảy cá tuy mất giá nhưng nếu chim còn tốt thì o ai đổi ngang với xòe đâu :) còn nếu đổi thì.....:))

huyq11

Member
:D thời buổi mua bán khó khăn , đổi chim chơi cũng đc đấy :)) ............ upppppp

binhchanh

Member
vãy hồng lúc mua đã là 5tr rồi. giờ giá thấp cũng phải trên 2tr5 mà. thôi, mình để chơi zậy. Chúc chim mau bay nè.

vãy hồng lúc mua đã là 5tr rồi. giờ giá thấp cũng phải trên 2tr5 mà. thôi, mình để chơi zậy. Chúc chim mau bay nè.
em thấy căn cứ anh nhiều hàng vip quá, thôi thì đổi cho em nó tập chơi thêm nhiều chủng loại đi !!!! :-h :-h

cuongtanphu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
bay lên nào...................................................:-h:-h:-h