• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bán hài âu chim đẻ,sư tử ý con

ngpnquali

15/08/2013 : Cách bỏ quảng cáo Amazon Kindle Paperwhite discount
Hướng dẫn cách vào mục Chat với Amazon cho những người không biết :
1. Sign in (đăng nhập) vào trang chủ của amazon bằng trương mục đã đăng ký ở máy Kindle của mình. Điều này làm viên chức của amazon dễ sử lý đề nghị của mình hơn.
2. Vào Help
3. Vào Contact Us (màu vàng bên phải)
4. Để Chat được với viên chức cần nhập mật khẩu của mình vào. Nếu không nhập chỉ có thể hệ trọng qua Phone và email mà thôi.
5. Hiện ra một bảng có tô đậm 3 dòng 1, 2, 3.
Dòng 1 chọn Kindle (ở giữa). Chọn email mà mình đã đăng ký trong máy Kindle paperwhite với amazon.
Dòng 2 chọn Kindle content, tiếp theo chọn Pre-purchase question, tiếp theo chọn How to purchase content.
Dòng 3 sẽ hỏi bạn thích can hệ bằng email, phone hay Chat. Phần này chọn Chat.
6. Đợi một lúc sẽ có viên chức của amazon ra tiếp thụ thông báo. Lúc này bạn đã có thể yêu cầu nó remove Special Offer cho mình rồi. Chỗ này chắc đề nghị bằng B tiếng Anh trở lên để Chat cho nó hiểu;)
chú giải : trong quá trình Chat máy phải được bật wifi để amazon remove SO cho máy nhé. Mọi thứ đều diễn ra tự động, máy sẽ hiện thông báo trên màn hình. Bạn cần reset lại máy để mọi việc hoàn tất. (ấn và giữ nút Power 10s)

bocauthai

Member
cặp sư tử trắng tinh quá đẹp. up phụ, được thì up trả lễ nha :).

huytho_2012

Member
úp chim đẹp........................................................................................!

tuty_kute

cặp sư tử cho xin giá tốt để 2e nó đc bay ra HN...mà 1 lông là đc bao tháng vậy