• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bán chó Presa Canario 2 tháng tuổi

Bống_bang

Chào cả nhà,

Ông bà em có nuôi một em Presa Canario hơn một năm nay (bắt ở nhà bác Thắng Nhà quê). Mới đầu định nuôi chơi, trông nhà thôi. Không ngờ em ấy khôn và ngoan lắm ý: chủ đi đâu cun cút đi theo, không cần phải xích bao giờ, bảo đi là đi, bảo vào ổ nằm đi là chạy vào luôn, muốn đi vệ sinh thì lên phòng cào cửa, bắt chủ dẫn đi.... Nói chung là em ấy quá ngoan, nên cả nhà ai cũng yêu. Thế nên mới quyết định cho em ấy đi "lấy chồng" (là anh cu đẹp trai nhà bác Thắng Bạch Đằng). Kết quả là 5 em chó lít nhít đáng yêu ra đời. Và bây giờ các em ấy được 2 tháng tuổi rồi, trung bình khoảng 5kg một em:

Đây là anh bố đẹp trai:

Bác nào quan tâm giống chó này alo cho ông bà nhà em nhé: Bác Cường Hoa 04.22 41 46 45 (nhà em ở ngay sau Bến xe Mỹ Đình)

Cảm ơn cả nhà đã đọc tin!