• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bán chó PQ không soáy

ledunght

Member
còn 2 con chó PQ không xoáy nhưng rất đẹp và tinh khôn ai mua thanh lý giá hạt re nhá lh 0989386286

kecodon

Member
ông trả giá như thế,người ta sợ chết khiếp chẳng dám ol.cân hơi bây h cũng 120n rồi.con này cũng 4,5kg rồi.chịu mấy ông này thật

ông trả giá như thế,người ta sợ chết khiếp chẳng dám ol.cân hơi bây h cũng 120n rồi.con này cũng 4,5kg rồi.chịu mấy ông này thật
Thuận mua vừa bán mà Linh...cần gì phải cân chính xác vậy???./.

haigadon

Member
ko xoay thì khác gì con chó ta ma bán giá gì đâu vậy bạn...bạn có hiểu nét giá trị của phú,thai,nam phi là như nào ko

wap564

ko xoay thì khác gì con chó ta ma bán giá gì đâu vậy bạn...bạn có hiểu nét giá trị của phú,thai,nam phi là như nào ko
Hì! Mình nói chứ vì anh chủ ở Hà Nội và bạn chokhonglentai đã trả giá 1tr rồi nên mình mới không nói gì thêm chứ nếu như với tính cách và nét của chó màu vàng đó mình cũng sẽ mua bằng hoặc cao hơn một chút.

Hì! Mình nói chứ vì anh chủ ở Hà Nội và bạn chokhonglentai đã trả giá 1tr rồi nên mình mới không nói gì thêm chứ nếu như với tính cách và nét của chó màu vàng đó mình cũng sẽ mua bằng hoặc cao hơn một chút.
Thế là tình cảm lắm rồi! Ở Thủ Đức - TPHCM có con đen không xoáy chỉ 300 mà chưa có ai chơi kìa./.

phan84

Member
Con 300k đó đực hay cái vậy bạn chokhonglentai? biết chó cha và mẹ ko? nếu biết rõ nguồn gốc thì quá tốt, mình đang muốn mua về giữa nhà nè

Bác cho e xin giá e vện vào inbox với. E vàng nhiều bác hỏi nên e hỏi vện.:D. E thích phú quốc mà chưa đủ đạn rước 1 e có xoáy.

hopnh123

Member
con này nếu ở nhà mình chỉ bán tầm 200k...

GIá cho thịt giờ ở sg là 55k/ 1kg hơi.