• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bán chó Phú Quốc thuần chủng

dat_dquoc

Member
lúc này không ai chơi Phú quốc nữa sao vậy ta.......chó thuần chủng mà chả ai thèm rinh..

dat_dquoc

Member
Đ rinh đi, hihiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Thân!
HHIIHIHIHI......rinh 02 con về mình chia nhau nhân giống nha K......
Năm mới chúc gia đình toàn thể anh em mạnh khỏe, làm ăn phát đạt, vạn sự như ý......

bacnguyen70

Member
Up hộ bạn....Chó nhà bạn chẳng biết có thuần chủng không nhưng chắc chắn là cái GIÁ nó không "đau tai". Chó của nhà các bác ý đẹp và thuần chủng hơn nên tuyền hét GIÁ mười mấy củ..."cải", có con lại tính bằng đôla Mẽo...

can_508381

Member
Up hộ bạn....Chó nhà bạn chẳng biết có thuần chủng không nhưng chắc chắn là cái GIÁ nó không "đau tai". Chó của nhà các bác ý đẹp và thuần chủng hơn nên tuyền hét GIÁ mười mấy củ..."cải", có con lại tính bằng đôla Mẽo...
Comment cuối năm con rắn
Vậy là bạn cũng biết chạy tới chạy lui dọ giá, bạn cũng không đến nỗi ngây thơ như 1 số người dám trả 10 mấy củ "cải" j đó mua 1 con PQ, hihi
Vì vậy chắc chắn bạn sẽ tìm được 1 con PQ thuần chủng, sẽ sớm thôi
Cứ chỗ nào bán chó PQ là điệp khúc này lại xuất hiện, mình cũng cảm thấy hơi "đau tai" giống bạn rồi, hihi

Chúc mọi người chơi chó PQ chưa thuần chủng năm mới sức khỏe + an khang thịnh vượng nhé
Thân!
P T KIÊN

trinn

up giùm bác
bác cho em xin anh cún đực còn lại được không ạ>
cho xin thêm cả giá nữa ạ

tunght

Up giúp bạn, mình nghĩ nếu không có cái tiêu đề "thuần chủng" thì mấy em nó sớm được về nhà mới hơn rồi bạn ah.
Chập chững chơi chó pq cũng tốn học phí con đầu tiên vì từ "thuần chủng" :D

Tavia

Member
Bác liên lạc số phone dùm mình nhé

up giùm bác
bác cho em xin anh cún đực còn lại được không ạ>
cho xin thêm cả giá nữa ạ
Mình up bài cho papa mình thôi.Có gì bạn liên lạc trực tiếp số phone trong bài để biết rõ hơn nhé