• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bán chó cưng

shura

EM NÓ HƠN 1 NĂM TUỔI RỒI, RẤT BIẾT NỊNH NỌT VÀ CHỈ NẶNG GẦN 6KG, LÀ ĐỰC, ĐÃ CHÍCH NGỪA.
CHO GÌ ĂN NẤY, KO KÉN CHỌN
MÌNH CHỈ CỘT NÓ 1 CHỖ NÊN NẾU MẮC WA' THÌ NÓ SẼ ĐI VỆ SINH TẠI CHỖ LUN, CÒN NẾU KO THÌ CHỊU KHÓ DẮT NÓ RA NGOÀI VÀO BUỔI TRƯA HOẶC TỐI THÌ KO SAO, NÓ KO ĐI BẬY TROG NHÀ.
GIÁ 2TR5 (Có thể đổi lấy 1 em thỏ ngoại lông xù, tai cụp cũng đc ^^) GIÁ CÒN FIX

Chó cưng - 2.500.000 VNĐ

Chó cưng - 2.500.000 VNĐ

Chó cưng - 2.500.000 VNĐ

Chó cưng - 2.500.000 VNĐ

Địa chỉ: 491A/33 Lê Văn Sỹ F12 Q3
Mình tên Thu. ĐT: 0938 249 666
Yahoo: ms.babyking

chó này thuộc giống linh s ting bác ah??? vì thế mới có giá 2t500k ^^gần 500k/1kg. upppppppppppppppppppppppp=))=))=))=))=))=))=))

jenny_Q

Vietpet sponsor
công nhận nhiều người cũng tự tin khi bán nhưng em siêu thú cung như thế này chúc bạn thành công với hội mua chó thịt :X:X:X

shura

công nhận nhiều người cũng tự tin khi bán nhưng em siêu thú cung như thế này chúc bạn thành công với hội mua chó thịt :X:X:X
oh thx b :)) nó k phải là cún cưng của b, mà với ng` khác, tùy b mún nghĩ sao cũng đc :-"

shura

đổi 1 em nhím cảnh k bạn, nhím đực màu trắng, dễ thương lắm 0982112341
mình thích thỏ ah, nhím thì mình có rùi b ^^

zí lại, nhím thì chỉ cần 200k là mình mua đc 1 em khỏe mạnh, xinh đẹp ùi :)

chó gì thì vẫn là chó......uppppppppppppppppp phát nữa cho e nó sớm có chủ thực sự yêu e nó hihi.........(nhìn cũng kute đấy chứ nhỉ)
>:D<

shura

thx b, thực sự khi thấy nó bên ngoài rồi thì sẽ thấy nó rất kute, tuy k = những con khác

tại vì nó "sùng bái" mẹ mình wa', làm biểu hiện thấy ghê nên mẹ mình k mún nuôi nữa thâu. zí lại, để giá cao thế thâu chứ thực sự mình bek nó ko thể nào đến giá đó đc

vậy mà nhìu ng vẫn có vẻ shock :))

mitsuhide

Member
Để giá như thế để kg ai mua vì bạn cũng kg muốn bán chứ nếu đã muốn cho em nó đi thì rất dễ

thx b, thực sự khi thấy nó bên ngoài rồi thì sẽ thấy nó rất kute, tuy k = những con khác

tại vì nó "sùng bái" mẹ mình wa', làm biểu hiện thấy ghê nên mẹ mình k mún nuôi nữa thâu. zí lại, để giá cao thế thâu chứ thực sự mình bek nó ko thể nào đến giá đó đc

vậy mà nhìu ng vẫn có vẻ shock :))
đến em còn sock nữa là..........hihi bác giữ lại nuôi thôi..e nó vậy bán đi làm gì..tiếc lắm.:)

py103

Member
Đã nói chó cưng mà còn đem bán.Đã vậy còn bán với giá cao nữa chứ.Haizzz.

shura

người ko hiểu chuyện thì xin đừng nói nhiều %-(
rảnh thì up dùm mình cám ơn, ko thì thui nhak'

mitsuhide

Member
Vậy chủ topic cho mình ké em này với nhé

Giá thì cũng = giá của chủ topic thôi :-ss

lamslot

he he, thế là rẻ roài. Em này ở quê em bán chơi chơi, vừa bán vừa cho cũng đc 2,4 củ.
upppppp