• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bán cún yêu

lejk

tình hình là mình có 2 bé cún đáng yêu lắm .. nhưng gần chuyễn nhà nên kô đem theo đc .. nên bán cho bạn nào cần 2 bé chỉ mới đc 2kg thôi ạ .. thuộc loại nào thì các bạn cứ xem mà đoán nhé .. bạn nào chịu rước em nó thì pm sđt mình 0933338928 hoặc yh : thanhlejk_crazy .. 2 bé đều đồng giá 600k nha đả tiêm ngừa đầy đủ nên các bạn yên tâm nhé

inmap

Member
bạn ơi bạn ở đâu vậy có ở hà nội không. mình muốn mua bé ở hình cuối ^^! fix giá 50k bạn nhá

hanhjen

Member
tặng mình lấy luôn bạn ạ :( Nhìn các bé đáng yêu quá
Thôi up phụ vậy

inmap

Member
híc các bạn dìm hàng em ý thế mình đòi fix xuống 500k đã ngại ồi đây còn muốn 1 em 200k bạn muốn mua chó ta ak mà đòi giá đó. người ngoài cũng thấy bất công thay x-(

lejk

híc các bạn dìm hàng em ý thế mình đòi fix xuống 500k đã ngại ồi đây còn muốn 1 em 200k bạn muốn mua chó ta ak mà đòi giá đó. người ngoài cũng thấy bất công thay x-(
:) tks bạn nhé ................. :p nếu bạn ở sg mình bán bạn 500k rồi

inmap

Member
híc híc càng nhìn càng đay lòng. ở chỗ mình chẳng ai bán giống chó này có chó bắc kinh thì đòi tới 2tr800 mình 1 lòng muốn mua bán nhẫn vàng được 2tr500 mà bạn ý cũng k giảm cho :(( chán quá đi. Hức hức

lejk

híc híc càng nhìn càng đay lòng. ở chỗ mình chẳng ai bán giống chó này có chó bắc kinh thì đòi tới 2tr800 mình 1 lòng muốn mua bán nhẫn vàng được 2tr500 mà bạn ý cũng k giảm cho :(( chán quá đi. Hức hức
hì ... :) nếu bạn chịu mình gởi nhanh cho ... 1 ngày là tới nơi rồi :)

yeucho90

Member
chó đẹp quá.Up phụ bạn cho các em mau về nhà mới nhé.
P/S:400k pé cuối được thì mình xin mua :D

lejk

chó đẹp quá.Up phụ bạn cho các em mau về nhà mới nhé.
P/S:400k pé cuối được thì mình xin mua :D
500k thôi bạn ơi mình ko bớt đc nửa :X tks bạn đã q.tâm nhé :X ngày ấm áp