• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bán bully đực 18 tháng 20tr

Status
Không mở trả lời sau này.

thunhy

Member
bán chó bully đực 18 tháng , nguồn gốc rõ ràng , khoẻ mạnh ,giá 20tr
lh 0912248653

chekute

Member
có chút ảnh gì về em nó không bạn. post vài hình cho mọi người xem đi .

Khánh Nhữ

Active Member
bán chó bully đực 18 tháng , nguồn gốc rõ ràng , khoẻ mạnh ,giá 20tr
lh 0912248653
Nguồn gốc rõ ràng là gì vậy bạn? Bạn cho thong tin đầy đủ và 1 số ảnh minh họa sẽ giúp cún về với chủ mới nhanh hơn...!

tungnauy

chuẩn chuẩn :D . Đàn nhà Khánh Nhữ mới đẻ à , có phải Dr Báu đỡ đẻ ko bạn êi?

Khánh Nhữ

Active Member
chuẩn chuẩn :D . Đàn nhà Khánh Nhữ mới đẻ à , có phải Dr Báu đỡ đẻ ko bạn êi?
Kitty đã sinh 7 bé gồm 2 Male và 5 Female ngày 12 -05 vừa rồi, hiện tại các bé đã mở mắt và được khoảng 1,2 kg/ bé rồi, khi nào rảnh mời ghé qua tệ xá ...!

tungnauy

Kitty đã sinh 7 bé gồm 2 Male và 5 Female ngày 12 -05 vừa rồi, hiện tại các bé đã mở mắt và được khoảng 1,2 kg/ bé rồi, khi nào rảnh mời ghé qua tệ xá ...!
hí hí , định mua cả đàn có bán luôn ko bạn êi.........:D

dog_fight

Bác chủ chê chó của mìnhlà chó Lai, vậy bác post ít ảnh con bully 20t của bác lên để em mở rộng tầm mắt nhé! up phát cho chó thuần chủng

Khánh Nhữ

Active Member
Anh lấy giống chó bố ở đâu vậy?
Chó bố là PigBoi con trực tiếp của B-Boi, hiện PigBoi đang thuộc sở hữu của chú nguyenquochoa, đây là con Đực đã có nhiều đàn Pup với nhiều con Cái khác nhau trên thị trường, chất lượng khá ổn định ..!

dog_fight

Chó bố là PigBoi con trực tiếp của B-Boi, hiện PigBoi đang thuộc sở hữu của chú nguyenquochoa, đây là con Đực đã có nhiều đàn Pup với nhiều con Cái khác nhau trên thị trường, chất lượng khá ổn định ..!

con này có vẻ hơi lai, bác chủ topic nhở!!!!:))

Khánh Nhữ

Active Member
con này có vẻ hơi lai, bác chủ topic nhở!!!!:))
Lai hay ko thì mình ko dám khẳng định, đại khái với mình nó là 1 con chó đẹp mà gia phả cũng ok lắm toàn loại nổi tiếng của Mỹ :

Bố :

Mẹ :

dog_fight

bạn khánh nhữ lấy hình tượng như vậy thì lai cũng ok luôn!:))
sorry hơi lạc đề, up phát cho bully thuần chung của bạn Thunhy

Chẳng biết lai hay kô nhưng miễn sao trong mắt những ngươi yêu chó và thích giống chó này nó đẹp là được, bạn nuôi giống chó này bạn up ảnh con chó của bạn lên xem nào??? Và như thế nào la lai bạn giải thích hộ mình cái :-??:-??:-??

Khánh Nhữ

Active Member
Chẳng biết lai hay kô nhưng miễn sao trong mắt những ngươi yêu chó và thích giống chó này nó đẹp là được, bạn nuôi giống chó này bạn up ảnh con chó của bạn lên xem nào??? Và như thế nào la lai bạn giải thích hộ mình cái :-??:-??:-??
Các bạn vui lòng bình luận đúng chủ đề ...!

Lai hay ko thì mình ko dám khẳng định, đại khái với mình nó là 1 con chó đẹp mà gia phả cũng ok lắm toàn loại nổi tiếng của Mỹ :

Bố :

Mẹ :

vãi hàng bác này...=))
Xét đến thời điểm bây giờ thì người ta vẫn có công nhận Bully là một giống chó mới đâu, giấy tờ vẫn ghi là American Pitbull mà. tức Bully là chó lai từ American Pit Bul Terrier và American Staffordhire Terrier ra đấy :)).

Status
Không mở trả lời sau này.