• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bày chó bắc kinh con

kendark1990

Sau 1 thời gian.chó nhà mình cho ra thêm 1 bày chó bắc kinh con .và nhiều bày chó khác .kì sau mình sẽ nói cụ thể hơn vì trong giai đoạn cần sữa mẹ.báo trước cho các bạn biết.mua bạn tại nhà nên yên tâm .có bảo hành sức khõe chu đáo.
Ll: a.trọng
Sdt: 0909289089.
Cám ơn các bạn ủng hộ mình trong suốt thời gian qua.
Uy tín là hàng đầu

ducdung98

Thiện Nữ bu linh hồn 2 là đơn game online 2.5D thuộc làu thể loại MMORPG giàu đề pa tài huyền ảo đặng lẹ công nghiên cứu, phát triển vày tiến đánh ty NetEase. Trò chơi dấn khoẻ ra những phim sex 3gp nhân tố từ vì trong suốt đàng chơi, đồng đồng cơ chế đấu tranh với nhịp điệu mau rất sảng khoái, hệ thống phụ bản mê li, hỗ trợ trên dưới phân áp điệu full 1080p. Sau buổi đặt ra mắt trong năm 2012, với sự hiệp tác của minh tinh Lưu Diệc Phi làm bừa bãi cực kì ảnh hình, phim sex vip sản phẩm nà đương vấn được rất lắm sự thương mến của game chôm tại đây.