• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bà mẹ "Siêu" Quậy & lũ nhóc " Quỷ sứ "

Twelve

Member
Lũ nhóc nhà mình đã được 2 tháng tuổi rùi hì.Bây giờ không những cứng cáp, nghịc ngợm mà còn rất cute, đáng yêu lắm hihi.Hôm Hà Thu đón Nim mới được hơn 1 tháng nhìn nó thương lắm nên mình quyết định để mấy bé tròn 2 tháng rùi mới cho đi.Mình đang định để 1 ,2 bé đi để lấy tài chính cung cấp cho mấy cái miệng rộng khác, bạn nào quan tâm và thực sự yêu quí lũ nhóc đáng yêu nè thì liên lạc với mình theo sđt: 01222041988 nhé.Chân thành cảm ơn các bạn đã quan tâm!
À Hà Thu ơi nếu em vào đọc topic nè thì cho chị xin sđt của em nhé chị bị mất điện thoại nên không có số của em nữa, hôm chủ nhật muốn đi thăm Nim quá mà chẳng biết làm thế nào lên mạng cũng chẳng thấy em đâu đành chịu thua hix.
Mình post ít ảnh của mấy nhóc nhà mình cho mọi người xem ạ:
Đây là GINI hoàng tử bé ( đáng yêu lắm ạ mềm mượt như cục bông luôn):

CUN " CUT" tên thật là COOL cute hihi ( dễ thương ngây thơ kinh khủng):

TRÒN " Sóc" tinh nghịc:

DOT DOT anh cả đẹp trai:

BUBU " hổ con":

Gia đình " Nhỏ" của mình đấy các bạn ạ hihi :D

Twelve

Member
Hix post đi post lại mãi mới được thì lại quên mất 1 thành viên MI NHON em út ngoan hiền hihi:

thuan81

Active Member
xinh quá bạn ơi!phải gọi là thiên thần sẽ đúng với các bé hơn vì xinh xắn quá nè!:love struck:

hathu08

Active Member
hức, chị định cho đứa nào đi ở riêng vậy chị :(
số điện thoại của em là 0164.285.2027 chị ạ. Nim bẹp dạo này nghịch như giặc chứ không hiền như hồi bé. Em tẩy giun cho nó được khoảng 2 tuần rồi.
Nim và Bubu giống nhau thật đấy, nhưng dạo này nhìn Nim đang sáng màu lên hơn. Cuối tuần này chị có rỗi thì em đưa Nim qua chơi chị ạ

Cái em BuBu yêu quá :X Đợt này nhiều mèo đẹp mà anh tớ hết xiền :(( Ngân quỹ nhà nước đã cạn kiệt rồi :(( Cái em đầu tiên mặt như sư tử í( lầm lỳ lầm lỳ)

Twelve

Member
Hì.Chị định cho Tròn với cả Bubu đi ở riêng.Lúc Nim đi xong chị định giữ cả đàn lại nuôi hết nhưng giò chúng nó lớn ăn nhiều uống khỏe lại nên tốn kém lắm lại suốt ngày đi dọn vệ sinh nữa mệt đừng hỏi hì hì.Có gì chủ nhật chị gọi cho em nhé

Twelve

Member
hì hì bạn ơi nhìn chụp ảnh em ý lầm lỳ thế thui chứ ngoài nhìn yêu lắm nhìn là mún cắn cho phát rùi hì hì

Cắn nó để nó cắn lại à, sui dại nhau thế :)) Mèo nhà em chẳng làm gì nó, nó cứ chạy lung tung mà gặp chân hoặc tay em là nó cắn phát xong dảo bước đi như chưa có chuyện gì xảy ra :)) Thấy tức tức mà cũng buồn cười. Không biết nó khinh mình hay cay cú mình cái gì đây :))

hathu08

Active Member
cho Tròn đi hả chị :( :( shock shock :( mẹ chị không lấy Tròn nữa ạ?
Mi nhon càng lớn càng xinh chị ạ, không còn cái vẻ còm nhom yếu ớt như hồi bé nữa rồi nhỉ :

Twelve

Member
uh.Mẹ chị lại bảo là không nuôi mèo cái.Chị muốn mang Tròn về cho mẹ nuôi vì Tròn xinh nhưng không được rùi.Mẹ chị chỉ thích nuôi mèo đực thui.Biết thế hôm đấy để em mang Tròn về hihi.Nhưng mà bà chị xinh gái này nghịc lắm nghịc hơn cả mấy anh đẹp trai cơ

hathu08

Active Member
Em thích Tròn lắm mà :D, thích con gái hơn con trai :D giờ Nim nghịch lắm rồi chị ạ, nhanh nhẹn lên nhiều, và 2 thằng đã đánh nhau cụt hết râu rồi :( mỗi tội Nim hơi kén ăn, cái gì cho ăn quá 3 bữa là không ăn, hoặc chỉ liếm liếm tí thôi. Em đón Nim về đc 1 tháng 1 ngày rồi này :d Mới đầu thì em tiếc không đón được Tròn, Ginni hay Dot dot, nhưng giờ thì có đổi cũng không chịu đâu :D

hathu08

Active Member
chị Nga với chị Hằng lười vào quá này, thôi để em up ảnh mấy đứa hộ chị nhé, cho mọi người chiêm ngưỡng "dung nhan" của mấy nhóc này :x :X

Anh Dot thì về quê rồi, hôm em lên thăm không thấy ở nhà :( nhớ nhớ Dot

Bé Ginny đẹp thật đấy, tiếc là điện thoại đểu quá chụp bé không rõ

Bé Tròn này, hơi bị trầm tính, chẳng thấy thích nô đùa gì cả. Mắt bé lúc lớn đã chuyển sang màu vàng đồng

Em Kun (cool) đẹp trai, nhìn bông bông yêu yêu, giống mẹ nhất

Bé Bubu, sinh đôi với Nim :d

hathu08

Active Member
và Nim bẹp ( đi về nhà mẹ đẻ ở ké :D )

Em út Mi nhon, càng ngày càng xinh gái. màu lông của mẹ Quậy và mặt của bố Béo Ú

Mấy anh em vừa tắm xong ôm nhau ngủ zzzz

lululubu

Active Member
Ơ ơ ơ ơ em minhon chị ơi, cho em sang ăn trộm với, xinh quá đáng cơ nha, mặt tròn xoay yêu không chịu được.

hathu08

Active Member
chị ấy quyết định cho tất tần tật ở lại rồi bạn ạ, chỉ có mình hồi đó may mắn là đón được em Nim bẹp về :) giờ thỉnh thoảng đưa Nim sang ăn ké nhà mẹ đẻ thôi :)

Twelve

Member
chị ấy quyết định cho tất tần tật ở lại rồi bạn ạ, chỉ có mình hồi đó may mắn là đón được em Nim bẹp về :) giờ thỉnh thoảng đưa Nim sang ăn ké nhà mẹ đẻ thôi :)
cảm ơn hà thu :love struck::love struck::love struck: