• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bà con cho em xin ý kiến

Hihi, ai dám chê salsa nhà bạn gầy đâu, hôm nào up thêm ảnh salsa nữa đi bạn nhìn em nó yêu thật

Hihi, ai dám chê salsa nhà bạn gầy đâu, hôm nào up thêm ảnh salsa nữa đi bạn nhìn em nó yêu thật
Mình đùa thôi à. Mình mới thêm ảnh em nó sáng nay. Bé đã lên ký rồi, được 9kg. Phù... chăm bé thật là mệt, nhưng vui lắm.
Sau này bạn Boalove mang bé kia về thì chắc là sẽ cực hơn rồi, vì phải ép em ý ăn nhiều hơn để tăng cân lại chứ. À, cho mình hỏi, bạn mua bé khi nào vậy? có biết bé thuộc bầy ngày tháng nào chị Mouse đem về không? có thể bé có anh em đâu đó trên diễn đàn này đó.Bạn đã đặt tên cho bé chưa?

BoAlove

Member
Mình đùa thôi à. Mình mới thêm ảnh em nó sáng nay. Bé đã lên ký rồi, được 9kg. Phù... chăm bé thật là mệt, nhưng vui lắm.
Sau này bạn Boalove mang bé kia về thì chắc là sẽ cực hơn rồi, vì phải ép em ý ăn nhiều hơn để tăng cân lại chứ. À, cho mình hỏi, bạn mua bé khi nào vậy? có biết bé thuộc bầy ngày tháng nào chị Mouse đem về không? có thể bé có anh em đâu đó trên diễn đàn này đó.Bạn đã đặt tên cho bé chưa?
uh, mình cũng chỉ đang đợi đến ngày mang bé về thôi, mình định đặt tên bé là Sophia , bé là giống cái bạn ah. mới được tầm hơn 2 tháng tuôi, nhà cũng sắm hết đồ đạc cho bé rồi, chỉ đợi đến ngày đưa nàng về là ok thôi. Bé salsa của bạn nhìn cũng đẹp lắm

Cảm ơn bạn. Cún mới 2 tháng tuổi nên dễ dạy, dễ tập cách sinh hoạt theo ý mình lắm. Khi bạn ghé bắt chó , nhớ mua que thử test bệnh nha. Không thấy có vấn đề gì thì hẳn bắt, ko nên bắt vội.

BoAlove

Member
Cảm ơn bạn. Cún mới 2 tháng tuổi nên dễ dạy, dễ tập cách sinh hoạt theo ý mình lắm. Khi bạn ghé bắt chó , nhớ mua que thử test bệnh nha. Không thấy có vấn đề gì thì hẳn bắt, ko nên bắt vội.
uh, okie bạn, cảm ơn bạn đã nhắc nhở, bé nhà bạn thế nào rồi, bạn ở đâu? có ở hn ko?

Có que test thử bệnh nữa hả các bạn, mình chuẩn bị đi bắt 1 bé husky đây, thấy nhanh nhẹn và cũng yêu động vật nữa nên quyết định luôn. Ở đấy bán 2 con 1 đực 1 cái, mình chọn con cái để sau nó đỡ nghịch, giá 4t5 có ổn ko các bạn, chủ bán cũng nói thẳng là chó nhập lậu TQ nên mới có giá đấy, ko có giấy tờ gì cả, lúc mình bế nó ra nó quấn lắm, để mua về sẽ chụp ảnh cho các bạn đánh giá nhé.