• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bà bầu Elfy 60 ngày mang thai

Mit2011

Member
.

Nhà Mít xin thay mặt CLB Malinois VN thông báo tin vui cho anh em..
Bắt đầu từ 14:00 chiều nay.. chú nhóc đầu tiên đàn con của Elfy đã chào đời... cập nhật đến 9:30 là đến chú thứ 9 (7 đực và 2 cái), vậy là Việt Anh có tin cuối cùng rồi...em Elfy này lăng loàn nên giờ chưa biết em nào của bố nào Kenton hay Ali.. nhưng theo thông tấn xã vỉa hè thì cả 9 con đều có màu đỏ sẫm (màu của Kenton).....
Chúc mừng anh Hoan, anh Bưởi.... Thế là Malinois VN lại có đàn hậu duệ đỉnh cao rồi...

.

my_lucky

Active Member
Thằng Ali định hấp diêm nhưng ko thành anh Mít To ơi, vụ này con Elfy chắc chắn đã bị thằng Kenton dụ dỗ ngon ngọt để đưa vào đời rồi...:)):)):)):))

Chúc mừng Bác Hoan già nhé! 7 đực thì tha hồ mà chén thịt gà móng đỏ rồi. Chúc mừng chúc mừng. Ở cái tuổi tiền mãn teen mà lại có thêm đến 7 cá thể đực để câu gà là nhất rồi. Quả này chắc phải tắm cho các cháu bằng bia rồi bác Hoan nhỉ. Cuối tuần này chắc phải đi off sớm thôi. Anh em hội Mal chúng ta đâu rồi vào chúc mừng Bác Hoan cái nào!!!!!

my_lucky

Active Member
Tiếc là cơn bão đã cuốn theo mát một chàng thanh niên cao to khỏe mạnh, một Hot boy hứa hẹn khiến bao cô nàng xì tin phải ra ngẩn vào ngơ=(:)(:)(:)((

tran van hoan

Active Member
.

Nhà Mít xin thay mặt CLB Malinois VN thông báo tin vui cho anh em..
Bắt đầu từ 14:00 chiều nay.. chú nhóc đầu tiên đàn con của Elfy đã chào đời... cập nhật đến 9:30 là đến chú thứ 9 (7 đực và 2 cái), vậy là Việt Anh có tin cuối cùng rồi...em Elfy này lăng loàn nên giờ chưa biết em nào của bố nào Kenton hay Ali.. nhưng theo thông tấn xã vỉa hè thì cả 9 con đều có màu đỏ sẫm (màu của Kenton).....
Chúc mừng anh Hoan, anh Bưởi.... Thế là Malinois VN lại có đàn hậu duệ đỉnh cao rồi...

.
Cơn bão đi qua đây anh Mit ơi
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=mN_i8a-yCTA&feature=youtu.be[/YOUTUBE]
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=PfPstY5OPBw&feature=youtu.be[/YOUTUBE]
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=ZsmsvbvWNDE&feature=youtu.be[/YOUTUBE]
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=FEpDSHIrp4c&feature=youtu.be[/YOUTUBE]

my_lucky

Active Member
Rút kinh nghiệm lần sau em ko dám cho vợ đi theo nưã, vợ em thấy em mút mũi mút mồm để hô hấp cho cái con nhóc ỉa cứt su trong bọc ối giờ nó ko cho em lại gần nữa:(:)(:)(:)((=((

vanglai213

Active Member
Chắc chắn cuối tuần này được uống bia của bác Hoan rồi ........chúc mừng anh Hoan xìteen nha, lần này có 1 đàn xìteen chạy theo khà khà .

To VietAnh : Hút vài lần nữa cho vợ nó quen đi chứ , ông là dân đỡ chó, đỡ đẻ cho chó mà việc hô hấp không tốt là không được, vợ có kè kè thì bảo nghề của anh nó thế, nhỡ mà anh có hút thì tối anh sạch liền ...^^

bugatti

Member
hehehehe chúc mừng ông em, elfy được cả thành viên pitbull, dob, phú quốc chăm thế này thì các cháu nó ôm hết đặc tính tốt của các giòng đó à.

doberman_hn

Member
Chúc mừng, chúc mừng AHoan Nhé, đàn hậu duệ này hứa hẹn cho Malinois Vn lên một tầm cao mới đây, Hình như người đỡ trực tiếp là Việt Anh bên pitull thì phải, nhìn pro quá

my_lucky

Active Member
Chúc mừng, chúc mừng AHoan Nhé, đàn hậu duệ này hứa hẹn cho Malinois Vn lên một tầm cao mới đây, Hình như người đỡ trực tiếp là Việt Anh bên pitull thì phải, nhìn pro quá
Cám ơn anh đã có lời khen, đại đa số tất cả các kỹ năng và kiến thức em có hiện giờ đều từ bác cả Tình Yêu nhà em dậy cho đấy ạ, chứ cách đây vài năm em nhìn thấy cái bọc chó con mà còn lóng nga lóng ngóng không dám....sờ:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss

doberman_hn

Member
Cám ơn anh đã có lời khen, đại đa số tất cả các kỹ năng và kiến thức em có hiện giờ đều từ bác cả Tình Yêu nhà em dậy cho đấy ạ, chứ cách đây vài năm em nhìn thấy cái bọc chó con mà còn lóng nga lóng ngóng không dám....sờ:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss
Quý là ở chỗ ae chơi cún trình càng ngày càng cao. ae đam mê, nhiệt huyết cùng nhau bảo vệ các nguồn gen tốt, cứ theo đà này thì cún sinh sản tại VN chẳng mấy chốc mà đi dự dog show ở nứoc ngoài lại giật được mấy giải mang về

Hôm nay chúc mừng A Hoan thấy a bảo đợt này a quyết tâm tổ chức đầy tháng cho đàn cún này thật hoành tráng, A Hoan vào xác nhận lại nhé để ae còn chuẩn bị tinh thần đi ăn cỗ hehe

Mit2011

Member
.....................

Hôm nay chúc mừng A Hoan thấy a bảo đợt này a quyết tâm tổ chức đầy tháng cho đàn cún này thật hoành tráng, A Hoan vào xác nhận lại nhé để ae còn chuẩn bị tinh thần đi ăn cỗ hehe
.
Nghe tây đồn đầy tháng các cháu sẽ được anh H tổ chức tại KS 5 sao, đồ uống từ 18 tuổi trở lên cả.. anh em chuẩn bị tẩy giun mà vác bụng tới thôi....

.

tran van hoan

Active Member
.
Nghe tây đồn đầy tháng các cháu sẽ được anh H tổ chức tại KS 5 sao, đồ uống từ 18 tuổi trở lên cả.. anh em chuẩn bị tẩy giun mà vác bụng tới thôi....

.

Vậy hả anh ? anh Tây nào vậy ? hay là anh Dũng Tây có biệt danh Mít To :)):)):))
Nói vui vậy em vừa mới cho Kenton chạy về đến nhà xong đây , mấy hôm nữa em nhờ người quay Clip hộ cho anh xem Kenton tham gia giao thông cùng với chủ đi xe đạp nhé ... hehe đương nhiên là Kenton chấp hành nghiêm chỉnh luật giao thông đường bộ anh nhé , có nghĩa là dừng lại khi có tín hiệu đèn đỏ thì đứng sát xe đạp như lệnh SÁT chứ không đứng kiểu cản trở giao thông , và khi đèn xanh thì bám theo xe đạp cùng chủ hehe ... mà em không thèm dùng đến dây dắt anh nhé ... hô hô anh luyện cho bean bài này đi anh để anh em mình cùng song kiếm hợp bích .

thôi trước hết em đưa quả Clip các cháu nó lên cho anh xem để đỡ cá sốt cà chua anh nhỉ :)):)) em quay bằng điện thoại nên trong nhà thiếu ánh sáng vì vậy màu mảng không thể hiện rõ được , chỉ được cái màu nhận ra ngay đó là màu đen từ mặt cho đến tận bụng thì rõ , vì đó là nét đặc thù của kenton mà chưa con mali nào ở VN có được :)):))
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=gwEfZEnPk5o&feature=youtu.be[/YOUTUBE]

my_lucky

Active Member
Elfy rất ngoan, tuy là gái đẻ mà lệnh cứ răm rắp, làm mẹ cũng rất ok khi nằm đến tê cả chân mà vẫn không dám co chân lại để nguyên bầu vú cho các con bú...không cẩn thận mất hết phom dáng ngon nghẻ vì chăm con mất:-ss:-ss:-ss

khuyen_mo

Active Member
Chúc mừng A Hoan nhé..Đại lộc đại lộc..!
A V.Anh mát tay thế chứ lị ra 7 e đực cơ đấy!!

vanglai213

Active Member

1 đàn đỏ cánh dán khá đẹp anh Hoan này.. Mong sao các cháu lớn lên đẹp cả như này .