• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bà Bầu,cô Chửa Nhà Mình Show Hàng Tý

utdfan100

Member
Tiếc quá nếu bạn trong Sài gòn thì mình cũng đăng kí 1 chú chó con vàng. Chúc chó bạn mạnh khoẻ ha.

Hiep_Ga

Member
Bác ơi có hình của chồng cô chửa ko ? em khoái mầu đen vàng kiểu cô chửa quá . Nếu có đực kiểu mầu này chắc em xin xếp 1 viên gạch

Bác ơi có hình của chồng cô chửa ko ? em khoái mầu đen vàng kiểu cô chửa quá . Nếu có đực kiểu mầu này chắc em xin xếp 1 viên gạch
Ok!có gì mình sẽ post ảnh baby. Chồng của cô chửa và bà Bầu là chú vện đẹp trai bạn ơi.

manty

Member
Bác ơi, cho tôi xếp 1 viên gạch nhá. Cái, đực gì cũng được. Bác PM cho tôi xin số điện thoại liên lạc.
Thank bác.

Dammechim

Member
Tình hình là bạn sắp sửa bù đầu vì những nhóc của 2 "bà" đây, mệt lắm đấy. Chúc bạn có những chú cún tinh nghịch.

manty

Member
Quên chưa đăng ký màu,:D. Xin đăng ký màu vàng hoặc đen bác nhá. Tôi chưa PM cho bác được vì chưa đủ bài. khi nào có thông tim gì mới, bác báo cho 1 câu nhá. Thank bác.