• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

AXEL HAUS OF LAZIC thành viên mới của NKDRottweiler

anhyenco

Member
Cám ơn Đạt đã có lời chúc đến anh.... bữa nào em phải rửa chuồng trại đi chứ, xong từ năm ngoái đến nay rồi mà chưa thấy bia bọt gì hết :D, để lâu nó nguội mất ngon nha em hehehe.Thân chào.
vâng có lẽ cũng phải rửa thôi anh, để cho nó nóng nóng lên anh ah.... để lâu nguội hết.. he he ..... qua show này chắc em mời anh doanh .. cùng các anh em hội rott ghé về em chơi quá.... em sẽ báo chính xác ngày cho anh em hay .......

phuocngoc

Chúc mừng anh... nhìn chó đẹp quá, đúng là niềm mơ ước của bao người trong đó có e... haha

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh... nhìn chó đẹp quá, đúng là niềm mơ ước của bao người trong đó có e... haha
Cám ơn bạn phuocngoc đã có lời chúc . Chúc niềm mơ ước của bạn sẽ thành hiện thực. Thân chào.

phuocngoc

Cám ơn bạn phuocngoc đã có lời chúc . Chúc niềm mơ ước của bạn sẽ thành hiện thực. Thân chào.
Vậy a cho e hỏi đến khi nó có hậu duệ, a chiếu cố cho e đặt gạch 1 bé được không, e thấy thích nó thật.

chúc mừng a Doanh có hàng khủng nha !!em bỏ chơi rott mà nhìn em này lại phát thèm lại rồi !!!bữa nào ghé a làm vài chai nhé!!!Thân

doanhcauson

Vietpet sponsor
chúc mừng a Doanh có hàng khủng nha !!em bỏ chơi rott mà nhìn em này lại phát thèm lại rồi !!!bữa nào ghé a làm vài chai nhé!!!Thân
Cám ơn Thông đã ghé qua và có lời chúc đến anh . Rottweiler sau bỏ được em, anh nghĩ sớm hay muộn em sẽ trở lại với mấy em rott thôi . Hôm nào rảnh ghé anh làm vài ve nhé. Thân chào.

thanghua

Em mới nuôi rott được 4 tháng thôi, 1 em đực tên Noel 6 thángvà 1 em cái tên Xuka 4 tháng, nhìn em cún của anh em thích lắm, chỉ mong sao được tận mắt ngắm Axel là dzui rồi, em ở Nha Trang, khi nào vào SG ghé thăm axel được ko anh?

doanhcauson

Vietpet sponsor

Em mới nuôi rott được 4 tháng thôi, 1 em đực tên Noel 6 thángvà 1 em cái tên Xuka 4 tháng, nhìn em cún của anh em thích lắm, chỉ mong sao được tận mắt ngắm Axel là dzui rồi, em ở Nha Trang, khi nào vào SG ghé thăm axel được ko anh?
Chào bạn ,
Khi nào vào Sài Gòn bạn liên lạc với mình nhé. Rất vui được đón tiếp bạn tại tư gia. Thân chào.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Gửi đến ace vài hình ảnh của Axel Haus of Lazic tại cuộc thi The 2nd Rottweiler Specialty Championship Dog Show vào ngày 14-04-2013 vừa qua. Mời các bạn xem hình...
Intermediate class Male :
Show răng cho trọng tài kiểm tra

Kiểm tra răng hai bên

Kiểm tra tổng thể

Kiểm tra bước chạy ( movement )

Và vui mừng trong chiến thắng V1 Intermediate Class Male

Axel rất vui mừng khi chiến thắng tại Intermediate Class

Và phần thưởng cho Axel là tấm huy chương vàng và 1 trái banh:x

doanhcauson

Vietpet sponsor
Tiếp theo....
Phần thi chọn ra chú chó đực đẹp nhất giải....
Và cuối cùng giấc mơ của NKDRottweiler đã trở thành hiện thưc, Axel đã xuất sắc giành chiến thắng và được chọn Best Male in show CAC "Dog" trong sự vui mừng khó tả

Đạt được giấy chứng nhận CAC Dog

Best Male in Show

Phần thưởng cho Axel

Và cuối cùng Axel đạt thêm Res. Best in Show , phần thưởng là một chiếc cup Bạc

Axel Chụp chung kỷ niệm với người anh cùng cha khác mẹ Indo From NKDRottweiler cũng đạt được giải thưởng cao tại cuộc thi : V2 Open Class Male, V1 VietNam Bred Dog & Best VietNam Bred in Show.

Và Bonus thêm tấm hình của 2 anh em được đăng trên FaceBook của trại Haus of Lazic

Và cuối cùng là bộ sưu tập của Axel

Xin hết...Cám ơn mọi người đã xem hình và cũng xin cám ơn đến những anh em đã ủng hộ và giúp đở mình trong kỳ thi vừa qua. Thanks all. :x:x:x. Thân chào.

nakamura

Member
chà chà...
tấm hình lúc nhận giải sao giống anh Doanh đang cưỡi ngựa quá vậy tar...
chúc mừng anh và chú lính đã giành được những giải thưởng cao quý.<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p

doanhcauson

Vietpet sponsor
chà chà...
tấm hình lúc nhận giải sao giống anh Doanh đang cưỡi ngựa quá vậy tar...
chúc mừng anh và chú lính đã giành được những giải thưởng cao quý.<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p
:D:D:D cái tấm này người ta gọi đùa là cưỡi chó đó em hehehe. Thanks Đức đã có lời chúc đến anh và chú lính Axel của anh . Thân chào.

thuydunghp

Member
Gửi đến ace vài hình ảnh của Axel Haus of Lazic tại cuộc thi The 2nd Rottweiler Specialty Championship Dog Show vào ngày 14-04-2013 vừa qua. Mời các bạn xem hình...
Intermediate class Male :
Show răng cho trọng tài kiểm tra

Kiểm tra răng hai bên

Kiểm tra tổng thể

Kiểm tra bước chạy ( movement )

Và vui mừng trong chiến thắng V1 Intermediate Class Male

Axel rất vui mừng khi chiến thắng tại Intermediate Class

Và phần thưởng cho Axel là tấm huy chương vàng và 1 trái banh:x
Quá đẹp anh ơi, nhìn axle không biết nói gì cả ngoài hai từ " Quá đẹp ". Chúc mừng anh có được 1 con giống tốt , hy vọng sắp tới em sẽ có cơ hội là sui gia với AXle à .Chúc anh và gia đình sưc khỏe hạnh phúc

doanhcauson

Vietpet sponsor
Quá đẹp anh ơi, nhìn axle không biết nói gì cả ngoài hai từ " Quá đẹp ". Chúc mừng anh có được 1 con giống tốt , hy vọng sắp tới em sẽ có cơ hội là sui gia với AXle à .Chúc anh và gia đình sưc khỏe hạnh phúc
Chào Quân,
Cám ơn em đã có lời chúc và khen tốt đẹp đến Axel . Hy vọng vài tháng nửa Priska sẽ vào Nam và gặp anh chồng tương lai Axel sớm. Chúc em thành công và nhiều niềm vui trong cuộc sống. Thân chào.