• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

AXEL HAUS OF LAZIC thành viên mới của NKDRottweiler

King of bulls

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh Doanh nha. Lần này kiểm tra đầy đủ luôn. Nâng cấp độ rot ngày chuyên nghiệp.

Thân chào,

Đẹp quá, chúc mừng bác Doanh Nhé... Chúc Axel đạt giải cao trong kỳ dog show sắp tới, và cho ra nhiều con giống thật tốt....

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh Doanh nha. Lần này kiểm tra đầy đủ luôn. Nâng cấp độ rot ngày chuyên nghiệp.

Thân chào,
Thanks Nghĩa nhiều nha !!! Mấy lần trước các bé bên anh cũng đều được test HD/ED hết em ah,chỉ vì anh lười post lên thôi :D:D. Lần show này em nhớ ra sân ủng hộ anh em cho vui nhé. Thân chào.

doanhcauson

Vietpet sponsor
@HoangAnh ĐN: nhớ lau bàn phím nha bạn :D:D. Thanks bạn nhiều....
@Giapacore1102: Cám ơn Giáp đã có lời chúc tốt đẹp!!! hy vọng kỳ show sắp tới Axel sẽ đạt được thành tích tốt. Thân chào

rottweilord

Member
Hix, em hỏi thì nó bảo bán về VN. Hỏi bán cho ai nó không nói, hóa ra là đại ca Doanh. Show năm nay quyết liệt đơi, run quá đê đại ca Doanh ui.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Hix, em hỏi thì nó bảo bán về VN. Hỏi bán cho ai nó không nói, hóa ra là đại ca Doanh. Show năm nay quyết liệt đơi, run quá đê đại ca Doanh ui.
Với sự tham gia của Malaysia team , Thailand team và anh em trong cả nước hy vọng show năm nay sẽ quyết liệt hơn và thành công hơn .Hẹn gặp anh em HPRC tháng sau . Thân chào.

ttpds82

Member
Thích dòng máu của Sting thì có Indo rồi. Nhưng anh Doanh thích cả cái gia phả này kia. Trại Hause of Lazic chứ không phải trại Sting dâu đâu Thuận. Chưa thấy ai nhập được hàng của nó về Việt Nam, anh Doanh chắc là người đầu tiên quá. Tuyệt vời, em muốn xin phép ghé làm phiền anh một bữa nhé anh Doanh. Chúc mừng anh:)
Mình thì mình thích trại Sting dâu hơn Tài ơi, trại đó ngon và nối tiếng hơn :)). Nói chứ mình biết là trại Hause of lazic nhưng tại nói đến trại này là nhớ đến con Sting nên hôm bữa đánh nhầm luôn. Chúc mừng anh Doanh thêm lần nữa !

anhyenco

Member
chúc mừng anh doanh nha..axel nhìn phê quá .... vậy mà anh dấu bây giờ mới cho anh em hay ....bữa nào phải mời anh doanh di nhậu mới được...he he ...

doanhcauson

Vietpet sponsor
chúc mừng anh doanh nha..axel nhìn phê quá .... vậy mà anh dấu bây giờ mới cho anh em hay ....bữa nào phải mời anh doanh di nhậu mới được...he he ...
Cám ơn Đạt đã có lời chúc đến anh.... bữa nào em phải rửa chuồng trại đi chứ, xong từ năm ngoái đến nay rồi mà chưa thấy bia bọt gì hết :D, để lâu nó nguội mất ngon nha em hehehe.Thân chào.

trung2t3c

Active Member
thảo nào hôm bữa tại sân bay Bangkok bị delay mấy chuyến bay vì dân làng đạp rào xô cửa chạy vào sân bay xem chó ...hóa ra con Exel này quá cảnh qua đấy trước khi về VN .... làm e cũng bị delay mất mấy tiếng mới về tới Việt Nam ^____^''

Hi Anh!

Quả là tuyệt vời !Chúc mừng Anh cuối cùng Anh cũng tìm được một thành viên sáng giá !nhìn đẹp trai quá!chúc mừng Anh!

doanhcauson

Vietpet sponsor
@Trung3t2c: hehehe dạo này đi Thái như đi chợ vậy em , hôm nào có đi nhớ rủ anh đi với nhé :D. Thân chào.
@nguyennhuduy: Thanks Duy nhiều .... mới đi công tác về hả em? lâu quá không gặp ,bửa nào rảnh qua anh cà phê nha .Thân chào.

trung2t3c

Active Member
em đi thuộc dạng 'vác tù và hàng tổng" , được tiếng mà ko có miếng mà anh... chứ có gì đâu mà khoe ...hehe ... dogshow sếp có gì cần giúp cứ hú e 1 tiếng

nakamura

Member
hic hic......đẹp quá anh ơi.mà anh doanh cho em hỏi nếu ivy và axel phối với nhau có dược không anh????

ndp1983

Member
Chúc mừng anh Doanh, quá đỉnh, cứ nói ghé qua anh mà chưa xuống được.....tuần này chắc phải làm một chuyến xem hàng nóng rồi....

tuansilk

Vietpet sponsor
Chúc mừng Doanh nhé. Quá đẹp, mới 15 tháng mà đầu thủ body đã rất ngầu. Chắc chắn cháu nó là con giống chất lượng rồi.
Mến chào.
Lê Anh Tuấn

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng Doanh nhé. Quá đẹp, mới 15 tháng mà đầu thủ body đã rất ngầu. Chắc chắn cháu nó là con giống chất lượng rồi.
Mến chào.
Lê Anh Tuấn
Chào anh Tuấn
Cám ơn lời chúc tốt đẹp và lời nhận xét của anh. Hy vọng Axel sẽ là con giống tốt trong tương lai. Đợt dogshow này anh có vào tham dự không? hy vọng sẽ được gặp ,giao lưu cùng anh và ae HNRC trong tháng 4 tới này.Chúc anh và ae HNRC sức khỏe và ngày càng đam mê rottweiler hơn nửa. Thân chào

tuansilk

Vietpet sponsor
Mình cũng muốn lắm lắm. Biết anh em trong đó trên diễn đàn và nghe nói chuyện nhiều mà chưa có dịp gặp mặt, giao lưu. Khả năng đầu tháng 4 con Ursalina đẻ nên chưa biết được. Nếu vào chắc chắn phải diện kiến Doanh và anh em rồi.
Chào Doanh.