• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

AXEL HAUS OF LAZIC thành viên mới của NKDRottweiler

doanhcauson

Vietpet sponsor
Gửi đến ace vài hình ảnh của Axel Haus of Lazic thành viên mới của NKDRottweiler. Axel đã tới Việt Nam vào tối hôm qua trên chuyến bay TG556 từ Frankfurt quá cảnh qua Thái Lan và đáp về đến sân bay Tân Sơn Nhất vào lúc 19h55' ngày 09-03-2013. Hy vọng Axel sẽ là con giống tốt của NKDRottweiler trong tương lai. Mời các bạn xem hình

phammanh1607

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
cún đẹp quá.chúc mừng gia chủ sở hữu đcj con giống chất lượng..................

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
xin chúc mừng !!!!!!! hehe có hàng khủng mà hôm trước kô thấy tiết lộ gì hết...cái này phải phạt nặng..he..he...

BR

Giang_BD

Member
Hàng Khủng quá Anh Doanh ơi...nhìn thích thật, nếu anh cho cơ hội thì kiểu gì em cũng xin làm sui gia....hehehe...:))
Ah, lúc em đón Nike em nhớ Anh cũng đón 1 chú rất đẹp nuôi ở quận 7, mà lâu quá không thấy Anh cập Nhật thông tin ???

vinhbn

Member
Em thì chẳng biết nói gì, chỉ biết nhìn đắm đuối thôi.
Chúc mừng anh.

bevy2002

Member
Woa anh Doanh kín tiếng quá, Axel đẹp quá vậy mà hôm trước a nói kèo bể...hehe, vụ này chắc phải phạt rồi. Chúc mừng anh

doanhcauson

Vietpet sponsor
xin chúc mừng !!!!!!! hehe có hàng khủng mà hôm trước kô thấy tiết lộ gì hết...cái này phải phạt nặng..he..he...

BR
Thanks Sơn nhiều nha ... hôm trước tiền bạc chưa xong nên anh chưa dám tiết lộ, sợ nói trước bước không qua thì khổ hehehe. Hôm nào rãnh cà phê nhé . Thân chào.

doanhcauson

Vietpet sponsor
@Akita: Thanks Quý đã có lời chúc đến anh... Thân chào
@Giang BD: Cám ơn Giang nha... bé mà lân trước em qua bắt Nike vẩn còn ở bên Q7 đó em, để hôm nào anh qua làm vài tấm ảnh cho nó.Bửa nào có lên SG ghé anh chơi nhé Giang , lâu quá không gặp. Thân chào.
@TrongDai HL: Cám ơn bạn nhiều.....
@Vinh BN: Cám ơn lời chúc của Vinh nhé ...
@AB_Rott: Thanks anh Việt nhiều, bé Misa hôm nay sao rồi anh, phát triển tốt chứ anh. Hôm nào anh cho vài tấm hình mới của Misa lên diển đàn cho ae ngắm với nhé. Có dịp lên SG ghé em chơi nhâm nhi cà phê nha. Thân chào

doanhcauson

Vietpet sponsor
Woa anh Doanh kín tiếng quá, Axel đẹp quá vậy mà hôm trước a nói kèo bể...hehe, vụ này chắc phải phạt rồi. Chúc mừng anh
Hôm trước có vài việc mà em yêu cầu bên chủ Axel chưa xong nên không dám khẳng định em nó về, nhưng cuối cùng mọi việc cũng suông sẽ.Thanks anh Mỹ nhiều nha....Thân chào .

ttpds82

Member
Anh Doanh nói thích dòng Sting nên hôm nay nhập em này của trại Sting Hause Lazic, em này đẹp quá anh. Chúc mừng anh với con giống chất lượng ! Good luck !

trantantai

Active Member
Anh Doanh nói thích dòng Sting nên hôm nay nhập em này của trại Sting Hause Lazic, em này đẹp quá anh. Chúc mừng anh với con giống chất lượng ! Good luck !
Thích dòng máu của Sting thì có Indo rồi. Nhưng anh Doanh thích cả cái gia phả này kia. Trại Hause of Lazic chứ không phải trại Sting dâu đâu Thuận. Chưa thấy ai nhập được hàng của nó về Việt Nam, anh Doanh chắc là người đầu tiên quá. Tuyệt vời, em muốn xin phép ghé làm phiền anh một bữa nhé anh Doanh. Chúc mừng anh:)

rinmup

Vietpet sponsor
chúc mưng anh doanh nha nhìn đẹp quá anh ơi.phải tranh thủ ghé xem em nó mới được :x:x

doanhcauson

Vietpet sponsor
@ttpds82: Thanks Thuận đã có lời chúc đến anh .....
@Trantantai: Cám ơn Tài đã có lời chúc tốt đẹp.... hôm nào rảnh alo ghé anh chơi nhé. Wecome!!!
@rinmup: Thanks Nghĩa nha.... mấy em mới của em khi nào về ? có xuống Sài Gòn ghé anh chơi nhé. Thânn chào