• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ATom mang hai dòng máu Dakar Black Beast và Sting haus of lazic Tròn 8 tháng

vinhbn

Member
Sau bao ngày chăm sóc, nuôi dưỡng và cũng rất nhiều hy vọng, hôm nay em cho cháu nó lên chào cả nhà.
Hôm nay cháu nó tròn 8 tháng tuổi. Rất mong cả nhà cho chút kinh nghiệm để em chăm bé được tốt hơn.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chào Vinh,

Atom hôm nay nhìn không ra luôn đó em, rất ấn tượng . Nhìn cái mặt là biết con của ai rồi :x. Em chăm rất tốt, hy vọng Atom sẽ không phụ lòng Vinh.
Trong tuần này nhớ đăng ký cho Atom dự thi nhé Vinh, anh thấy triển vọng lắm đó Vinh. Chúc em thành công trong kỳ thi sắp tới này nhé. Thân chào.

vinhbn

Member
Cảm ơn anh Doanh đã động viên. Em chỉ mong sao cháu nó khỏe mạnh, Em cũng rất hy vọng với gien giống này.
Em cũng tính cho cháu nó tham gia nhưng hôm rồi em bị bệnh nên ko tham dự được. Hẹn gặp anh và mọi người vào dịp gần nhất

vinhbn

Member
ATOM Sinh nhạt 10 tháng

ATOM nay đã được tròn 10 tháng, Sinh nhật em nó có vài tấm hình mong mọi người cho cháu nó cục xương gặm cho nhanh lớn. Nhân đây cũng xin mọi người chút lời khuyên để mình chăm sóc bé được tốt hơn.