• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Asin, ảnh 1 tháng và 1,5 tháng tuổi

Đến hôm nay thì 2 tai Asin đã dựng, tiếc là em chưa chụp thêm ảnh. Đàn gồm 4 con, Asin có màu tàn thuốc lá, xoáy kim rất cân đối, đầu to mặt nhăn.

ChiDau

Member
Chào bạn! chó đẹp lắm, xin cho mình hỏi giống chó gì vậy?

kendyo

Member
bạn ơi , có thể cho thêm mấy tấm ảnh em ý lúc bây giờ đã dựng tai được không . nhưng em ý trông đáng yêu đó , tiếc là chwua thấy được rõ xoáy

bạn ơi , có thể cho thêm mấy tấm ảnh em ý lúc bây giờ đã dựng tai được không . nhưng em ý trông đáng yêu đó , tiếc là chwua thấy được rõ xoáy
okie, mấy hôm nữa mình sẽ Up ảnh của Asin tiếp

kendyo

Member
Màu lông lạ , đầu thủ to đẹp...........chó đẹp , chúc mừng bác. Em này hình như em đã gặp ở ngoài đướg 1 lần đi dạo trên Hồ Gươm thì phải

philong1192

Cho dep lam, mua gia bao nhieu vay ban. Gioi thieu them 1 chut ve asin cho anh em biet nguon goc duoc khong

Cho dep lam, mua gia bao nhieu vay ban. Gioi thieu them 1 chut ve asin cho anh em biet nguon goc duoc khong
Asin là con đầu đàn, khỏe mạnh và màu lông lạ nên mình giữ lại nuôi. Bố 2,5 tuổi chó đảo, Mẹ 2 tuổi chó đảo. Bố mẹ đều lông đen tuyền và sát.
Rảnh qua nhà mình giao lưu. u're welcome!