• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ANUBIS : ABKC Winner Best Male 2-3 Years in Pattaya 2009 đã về đến Hà Nội !!!!!!

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Chúc mừng Dương đã sở hữu được ANUBIS - Một con giống rất đẹp và chất lượng từ trại PARKWAY KENNEL.

Một lần nữa chúc mừng em, Lần offline này mang 2 em đi vào chơi nhé.

Thân,

Chúc mừng Dương đã sở hữu được ANUBIS - Một con giống rất đẹp và chất lượng từ trại PARKWAY KENNEL.

Một lần nữa chúc mừng em, Lần offline này mang 2 em đi vào chơi nhé.

Thân,
Cảm ơn anh Sơn nhé !!!!!!!! Chắc chắn lần tới em sẽ mang 2 con vào SG chơi anh ạh !!!!!

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chúc mùng Dương!
Anh em đam mê American Bully tại Việt Nam lại có thêm nhiều lựa chọn sắp tới đây.

Chào thân ái và đoàn kết

ben_58

Member
Anubis đã về nhà rồi đấy à?màu chuẩn thế,cái thằng B-Boy đâu mà k thấy cái mẹt nó nhỉ,tình hình là ở nhà có tình trạng Ma Cũ Bắt Nạt Ma Mới k thế D?

vậy là thêm 1 bully đẳng cấp về vn rồi ! sẽ có rất nhiều sự lựa chọn về con giống đây !
chúc mừng bạn sở hữu 1 em thât đẹp !
Thân chào !

Anubis đã về nhà rồi đấy à?màu chuẩn thế,cái thằng B-Boy đâu mà k thấy cái mẹt nó nhỉ,tình hình là ở nhà có tình trạng Ma Cũ Bắt Nạt Ma Mới k thế D?
Cháu phải cho B Boi ra 131 vài ngày để cho Anubis nó quen nhà đã rồi mới mang về chú ạh !!!!!!

Super_Gà

Active Member
Chúc mừng em nha Dương, anh nghĩ cũng tới mai em mới post lên chứ, ai ngờ sớm hơn dự định, đúng là "Nóng hỏi vừa thồi vừa ăn" hi hihi , vậy là anh em Hà Nội có thêm một con giống tốt rồi. Xin chúc mừng.

chúc mừng bạn đã có được niềm ơ ước của nhiều người chơi Bully.xin chúc mừng

ben_58

Member
Anabis nhìn có vẻ săn chắc hơn B-Boy nhỉ,hay tại B-Boy phàm ăn quá,mất công đầu tư nhập về để tham gia Festival Vietpet chào mừng Đại lệ 1000 năm Thăng Long đấy à?

thế là HN ta lại có hàng khủ rồi thật là hân hạnh cho mình..........vì cũng HN hihihi cảm ơn dương

kucut3

Member
2 em này cơ bắp hầm hố quá ... mà sao mặt BBoi lại sẹo nhìn xã hội đen thế