• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Anna (từ trại anh Sonnguyen) và những kiểu độc nhất vô nhị

dung_bth

Member
Chào tất cả các anh chị em,
Anna nhà em tính đến hôm nay cũng được 10 tháng rồi, là quý cô nhưng quậy bà cố, vả lại cũng có những kiểu chơi và ngủ không giống ai.
Em mời mọi người xem vài kiểu độc của Anna cho vui nhé.

Tấm này chắc có một số các anh biết rồi, em mời mọi người xem tấm kế tiếp

Không biết cô nàng mơ thấy gì mà thè gãy cả lưỡi, :D:D, và thêm một kiểu ngủ không biết học từ ai:

Tuy nhiên, bình thường thì cô nàng cũng ra dáng thiếu nữ rồi, em mời anh chị em xem nhé:

Cám ơn mọi người đã ghé thăm topic.
Chúc mọi người vui vẻ sau khi xem.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào em ! thấy công trình em nuôi Anna thật là vất vả..từ bé tới giờ cứ bệnh lặt vặt liên miên lại thêm cái tật kén ăn nữa thật là cực công cô chủ quá..hôm nay nhìn thấy khỏe mạnh hơn nhưng thân hình có vẻ chưa được phổng phao lắm..hy vọng những tháng kế tiếp em nó sẽ phát triển tốt hơn nữa...

hôm nào lên anh chơi nhé

BR

blackcatcat

Bác cho hỏi thăm tí...trọng lượng lúc 10 tháng là bao nhiêu thế bác, con của mình gần 7 tháng được hơn 30kg, không biết nó có chuẩn lắm không nữa

dung_bth

Member
Bác cho hỏi thăm tí...trọng lượng lúc 10 tháng là bao nhiêu thế bác, con của mình gần 7 tháng được hơn 30kg, không biết nó có chuẩn lắm không nữa
Chào bạn,
Anna nhà mình nuôi bị hơi còi xíu (không biết tại chủ còi nên nó cũng còi hay là tại mình chưa có nhiều kinh nghiệm), lúc 7 tháng mà Anna chỉ được có 27 kg thôi à. Nhà bạn gần 10 tháng mà hơn 30kg thì chắc được rồi (nhưng phải xem lại hơn 30 là 31 hay là 39kg?). Bạn post hình cho mọi người coi xem sao.
Chúc em nó luôn phát triển tốt nhé.

GA_DONG_TAO

Active Member
Con nhà mình 9 tháng được khoảng 30kg... Cũng chả biết sao. Nhưng mình không nuôi béo, chỉ chắc nịch nên nhìn còm lắm.

dung_bth

Member
Dạ, nhà em nuôi cũng chỉ cố gắng cho em nó khoẻ thôi anh ơi.
Ngày cũng cho ăn 2 cử, kèm sữa trứng. em nghĩ giờ Anna chắc cũng được 32kg, nhìn hình thì thấy hơi ốm, chứ bên ngoài em thấy nó cũng chắc lắm.
Chúc bé nhà bác GA luôn khỏe mạnh và phát triển tốt nhé.

blackcatcat

Chào bạn,
Anna nhà mình nuôi bị hơi còi xíu (không biết tại chủ còi nên nó cũng còi hay là tại mình chưa có nhiều kinh nghiệm), lúc 7 tháng mà Anna chỉ được có 27 kg thôi à. Nhà bạn gần 10 tháng mà hơn 30kg thì chắc được rồi (nhưng phải xem lại hơn 30 là 31 hay là 39kg?). Bạn post hình cho mọi người coi xem sao.
Chúc em nó luôn phát triển tốt nhé.
Để hôm nào chụp hình rồi post lên, các pác thông cảm! con của mình cũng là con cái, đến 01/03 này mới được 7 tháng, nó cũng chỉ nặng được tầm 30 -31kg, có lẽ cũng tốt. Tại vì thấy một số pác nuôi đòi tăng trọng 5kg/tháng nên mình tham khảo thêm cho biết ấy mà! cám ơn pác nhé