• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Anna (tên khai sinh Ianna) hôm nay được gần 4 tháng

dung_bth

Member
Chào mọi người, hix, viết và tải mỏi tay luôn, cuối cùng không up được, giờ phải làm lại.
Anna nhà em hôm nay gần 4 tháng tuổi rồi, nên em share it ảnh với mọi người, sau gần cả tháng trời giờ Anna mới vừa được tiêm mũi 7 bệnh sáng nay đó mọi người, còn đây là hình em nó:

Nhìn em có thể làm người mẫu chưa phó nháy?

Ba cho con chơi với nha

Ba chưa kịp ừ là con đã xử

Đang tập chân sau

Chút hình chia sẻ cùng mọi người, mời mọi người bình loạn cho em no mau lớn ạ.
Thanks (vái ông bà đừng chém cụt đuôi em không mừng chủ được [-O<[-O<)

HuyDN

Member
mới đó mà em này lớn nhanh như thổi,bầy I thì đẹp rồi :D Công nhận 2 vợ chồng chị Dung chăm cún tốt ghê(em là Huy ở Đà Nẵng đi cùng anh Sơn hôm anh qua đón cún về đấy :p) chúc anna mau lớn,hẹn ngày giao lưu :D

dung_bth

Member
À, chào Huy, cám ơn Huy vì lời khen, hix, chăm tốt thì chắc là không rồi, vì lúc mới đón em nó về, cũng chật vật lắm, giờ mới tiêm 7 bệnh xong mới yên tâm đó. Hẹn gặp em sớm.
Thân.

mr_boy

thiet dung la bun woa di anh nay phai ban het do mac tren nguoi di de cho cho an hay sao zo.nhin ko khac ji mot ten dao trich.roi co bua no thit con rot nay de nhau mat......goi 113 di