• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Anh lông ngắn đực thiến rất lớn nhà ai bị mất đang ở chợ Bưởi ?

Hôm nay mình đi chợ Bưởi thấy 1 em Anh lông ngắn , đực đã thiến , rất béo , đẹp lắm ( khoảng 6 cân ) nhà ai đang bị nhốt trong lồng bằng dây dứa .

Có lẽ là mèo nhà ai đó bị trộm , vì em rất béo , hiền và có vẻ được cưng chiều nên mới béo và bị thiến như thế .

Làm topic này lên đây để nhà ai có Anh lông ngắn bị trộm mất biết đường tìm lại , khổ thân em đang ở đấy bị đối xử như lợn giống , xách 2 chân lên cho người ta xem .

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Mình cũng biết tin này sáng nay, tiếc nhà nhiều mèo quá rồi, up để chủ nhân của em ý tìm được mào của mình.

bigbibi

Member
Up cho chủ nhân của bé sớm đọc được tin này, và biết đâu đang trên đường đi đón bé về.... cầu trời phù hộ cho em ý !

bichdiep

Member
Mong sao chủ nhân sớm đón em ý về, mèo thế không ai đón chắc ... quá :(( chỉ tiếc em nghèo quá không mua lại được em ý.ôi.bao giờ mới hết mấy cảnh nảy, mong vp sớm có ban liên lạc thì mới mong giúp đỡ được phần những trường hợp này

giá của em nó là 1 triệu . Các bạn nào thích thì đến xem nhé , ở trong chợ bưởi ấy .

candy88

Member
bạn ơi địa chỉ là ở đâu vậy??? hix hix, nhà mình cũng đang có 2 em bristish đón về cho em nó đỡ buồn :((

bizonzon

Active Member
bạn ơi địa chỉ là ở đâu vậy??? hix hix, nhà mình cũng đang có 2 em bristish đón về cho em nó đỡ buồn :((
Chợ Bưởi kia kìa bạn, chỗ đầu Hoàng Hoa Thám về phía Hoàng Quốc Việt ấy :D

toysdog

Member
ai có lòng thì xúc luôn đi , em có bà chị cũng bán chó mèo trên chợ , con đó là của nhà bà ý , mọi người cứ mặc cả xuống là bán vì nhà bà ý mua lại của bọn câu mèo có 500k