• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Anh em xoáy thái hải phòng vào điểm danh nhanh

huy_hp

Member
Mình tạo topic này là để cho anh em nuôi xoáy thái tại hải phòng vào đây giao lưu và học hỏi kinh nghiệm để anh em có thể phát triển mạnh dòng chó này. Và topic này cũng là sân chơi và off cho các em nó được giao lưu với nhau. Hi

huy_hp

Member
Bác kenny này ở hải phòng ah? Hình thì mình sẽ up sau. Giờ em nó đang đi du lịch =.=

choxoayhp

Member
hê hê, Huy mới mua mấy con xoáy Thái thế? Tình hình chó nhà anh hôm nọ đái bậy nhà hàng xóm, bà hàng xóm đạp đít nó 1 cái, thế nó phệt bà cụ luôn. Làm anh mất hơn 2 củ tiền thuốc men cho người ta.. hic!

huy_hp

Member
em đang tính kiếm thêm con cái nữa về cho sinh sôi nẩy nở =)) nuôi 1 đàn cho vui :)) chứ không thích kinh doanh a ơi :D

choxoayhp

Member
Có gì cứ chủ nhật hàng tuần ở 42 Lê Lai, toàn dân sinh vật cảnh ngồi uống cà phê với nhau thôi.... Tha hồ bình luận và chém gió.

choxoayhp

Member
ờ đó có 4-5 nhà chó học, 3 nhà chim và gà chọi, chưa kể 2-3 ông cá cảnh...và 1 điều quan trọng là ông nào hết vấn đề để nói thì chuyển sang sinh vật nữa là : GÁI...:)):)):))

huy_hp

Member
:)) e đang tìm hiểu sang giống doberman nữa. Thích loại đấy từ ngày xưa rồi nhưng chưa có kinh nghiệm với giống đấy. Hihi. Nếu mua thêm con doberman nữa thì trộm chỉ có đứng ngoài nhìn 2 em xoáy thái va doberman thôi. Hihi

choxoayhp

Member
Nhà em mà rộng thì chỉ cần 1 con xoáy là đủ, nuôi 1-2 con thì mình còn thời gian chăm sóc và tình cảm với nó hơn... Thêm khoảng 1 con fox nữa thì nó sủa hay lắm%-( điếc tai luôn!

choxoayhp

Member
chủ nhật này hoặc cuối tháng mấy anh em cho chó ra hồ An Biên nghịch ngợm nhé, hiện tại có mấy anh em chơi chó chưa giao lưu nhau;;)!

Em cũng thích mê mệt dòng chó xoáy Thái Lan này nhưng chưa có con nào, khi nào mua được 1 con gia nhập với các bác nhé!;)

nhha07ru

Mình cũng gia nhập, khoảng vài tháng nữa có chó rồi, hiện giờ vẫn đang đặt hàng=))

vừa qua cho bác choxoayhp, nhìn 3 con chó xoáy nhà bác ấy đẹp, gạ bán mà bác ấy k chịu bán, kêu nuôi trông nhà, thế nên k có chó để chơi với anh em rồi! Tình hình mấy anh em lúc nào off giao lưu cái đi các bác ơi!