• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Anh em xem hộ con chó cỏ này lai giống gì???

Được 2 tháng lẻ 2 ngày , nặng 4,1kg anh ạ :)) 2 con mụ kia nhà em salo cùng 1 lúc rồi , bác em bảo lấy 2 con Pit đẹp nhất Hà Nội về phối mà chả biết tin tức gì :)) chả biết 2 pit đẹp nhất nhì Hà Nội đấy là em nào nữa , đang tò mò mà vẫn chưa thấy thông tin gì :D:D:D:D

em của tôi đực đẹp zai,lúc cắt tai khoảng hơn 7kg rồi,bà n cứ cho ăn nhiều vào ko sợ béo đâu,mỗi ngày cho chạy nhảy vận động một tý ko nhốt ko sợ béo,với cả chó nhỏ béo ăn thua j chỉ sợ võng lưng thôi....
cứ cho ăn xương ko sợ hóc đâu nhé.....khoái khẩu của em nó
Cún nhà bạn cũng to gớm nhỉ cún nhà mình bé quá không biết cún nhà mấy bạn kia thế nào nữa??? Mình chưa cho ăn xương sợ nó bé quá ăn xương hóc thì toi:D:D:D

Được 2 tháng lẻ 2 ngày , nặng 4,1kg anh ạ :)) 2 con mụ kia nhà em salo cùng 1 lúc rồi , bác em bảo lấy 2 con Pit đẹp nhất Hà Nội về phối mà chả biết tin tức gì :)) chả biết 2 pit đẹp nhất nhì Hà Nội đấy là em nào nữa , đang tò mò mà vẫn chưa thấy thông tin gì :D:D:D:D
>:D<ui cún nhà em lớn phết nhỉ có khi tháng nữa bằng hoặc to hơn cún nhà anh rồi cũng lên. Mà hôm nào qua anh chơi mang cún lên cho 2 con chơi với nhau tí nhỉ?:D Hôm trước dự định cho phối với con nào thì em hỏi người ta xem..................

>:D<ui cún nhà em lớn phết nhỉ có khi tháng nữa bằng hoặc to hơn cún nhà anh rồi cũng lên. Mà hôm nào qua anh chơi mang cún lên cho 2 con chơi với nhau tí nhỉ?:D Hôm trước dự định cho phối với con nào thì em hỏi người ta xem..................
Cún của anh là cái ah :D bi h nó đc mấy kg rồi ạ ???

Cái em à nó được hơn 5kg chắc chỉ khoảng tháng nữa là con của em bằng con của anh thôi. 2 con kia thế nào rồi sắp đến ngày chưa???

Cái em à nó được hơn 5kg chắc chỉ khoảng tháng nữa là con của em bằng con của anh thôi. 2 con kia thế nào rồi sắp đến ngày chưa???
Tính tới hôm nay 31/1/2013 thì 1 con mới bị và 1 con được 4 ngày rồi ạ :) con cái của anh đc mấy tháng rồi ??? hôm nay khu nhà em vừa bị cưỡng chế đất , may mà còn 2/3 . Cứ tưởng nó cưỡng hết thì chắc nuôi Pit ngoài đường mất :(:)(:)(:)((