• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Anh Em Vào Xem Hộ Mình Hai Em Này !

tunghhtp

Member
Anh Tuấn à, em không biết diễn tả sau cho chân thực, đọc topic bên kia thấy phù hợp nên em mới đành link tạm, bác thông cảm cho em nha, hihi:">

nguyenducminh63

Active Member
@ anh hhtp và anh lab: Diễn đàn nào hay thì ta học hỏi đúng không các anh? Tiện thể bác nhắc đến quả lương thì theo em kiếm tiền trên mọi mặt trận mới là người tài, quan trọng là kiếm như thế nào thôi các anh nhỉ?

Về phần em vàng và em đen của chủ topic thì mình thấy rất đáng yêu:D.

Mr Lab

Member
@ anh hhtp và anh lab: Diễn đàn nào hay thì ta học hỏi đúng không các anh? Tiện thể bác nhắc đến quả lương thì theo em kiếm tiền trên mọi mặt trận mới là người tài, quan trọng là kiếm như thế nào thôi các anh nhỉ?

Chú Minh có biết đùa ko? Nếu ko thì thôi từ nay a ko đùa nữa. Còn diễn đàn nào hay thì chú cứ học, ai thấy hay thì học thôi, a chỉ thấy đưa link sang thì a đùa chú Tùng thôi làm gì mà chú bảo vệ ghê thế?
Lên đây mà kiếm đc tiền thì tất nhiên là tài rồi, riêng a thì lên các diễn đàn toàn mất thêm tiền thôi vì thấy con chó nhà mình mãi chưa ưng ý nên mất tiền..kiếm rồi để ăn và chơi chứ tiền cũng có quan trọng gì đâu, phù du ấy mà chú!

tran van hoan

Active Member

Minh ơi có nhiều người bị dị ứng bên đó vì có cái giọng điệu dạy đời , nên có 1 số người không thích ! mặc dù bên đó theo phong cách rất chuyên nghiệp ... và trong số người đó có cả bản thân anh đấy ! vì tính anh không thích nịnh bợ nên cái giọng điệu dạy đời của tay giám khảo CPQ đó không thích hợp với anh cho lắm ! chắc em quá hiểu anh rồi !

Anh biết tâm em không có gì , nhưng chắc vì em ít va vấp nên câu chữ của em rất dễ bị mất lòng , vì vậy với anh em đã biết nhau rồi thì đùa hay nói chuyện trên diễn đàn cũng phải cân nhắc câu chữ không có rất hay dễ dẫn đến hiểu nhầm rồi đến mất lòng . em thấy hầu hết các bài viết của anh rất hay phải chỉnh sửa lại vì chỉ sợ vì câu chữ mà mất lòng nhau , nên các bài viết của anh toàn cứ khà khà hè hè he he hi hi như tuổi ten đấy thôi , mình lên diễn đàn để vui để cười và để xả lung tung... cùng các anh em có cùng đam mê . nên em vừa viết bài như vậy với anh Tuấn sẽ làm anh Tuấn rất dẫn đến hiểu nhầm là giọng điệu dạy đời đấy .

P/S : anh Tuấn là anh của anh với Hai31 đấy em nhé .

Hai31

Member

Bọn kiếm tiền trên mọi mặt trận thì ra chỗ khác, còn đây là sân chơi chứ ko phải chỗ kiếm tiền. Mày ít tuổi hiểu biết có giới hạn thì cũng vừa phải thôi.!

nguyenducminh63

Active Member
Thì em biết là đùa mà. Anh không hiểu ý em. Cái này chắc chỉ có anh tunghhtp hiểu thôi. Vì em có nói với anh ý là người tài giỏi về làm ăn thì ở đâu cũng kiếm tiền được, quan trọng mình không đi lừa lọc, sống ngay thẳng là tốt rồi. Em không nói việc lên diễn đàn kiếm tiền, em biết anh đùa với anh tunghhtp câu trả lương nên em mới nói chuyện trước đây đã từng nói về kiếm tiền thôi. Có thể câu văn của em diễn đạt không hết ý, nếu làm anh hiểu sai, anh giận thì em xin lỗi anh.

Chú Minh có biết đùa ko? Nếu ko thì thôi từ nay a ko đùa nữa. Còn diễn đàn nào hay thì chú cứ học, ai thấy hay thì học thôi, a chỉ thấy đưa link sang thì a đùa chú Tùng thôi làm gì mà chú bảo vệ ghê thế?
Lên đây mà kiếm đc tiền thì tất nhiên là tài rồi, riêng a thì lên các diễn đàn toàn mất thêm tiền thôi vì thấy con chó nhà mình mãi chưa ưng ý nên mất tiền..kiếm rồi để ăn và chơi chứ tiền cũng có quan trọng gì đâu, phù du ấy mà chú!
Do câu văn của em thôi, em sẽ rút kinh nghiệm chứ anh biết em không có ý gì mà. Anh em mình Off ẹp bao lâu rồi, có phải em không biết ai với ai đâu mà anh phải giới thiệu anh Tuấn là ai. Nếu anh Tuấn mà nghĩ em với comment trên là dạy đời thì buồn quá.

Minh ơi có nhiều người bị dị ứng bên đó vì có cái giọng điệu dạy đời , nên có 1 số người không thích ! mặc dù bên đó theo phong cách rất chuyên nghiệp ... và trong số người đó có cả bản thân anh đấy ! vì tính anh không thích nịnh bợ nên cái giọng điệu dạy đời của tay giám khảo CPQ đó không thích hợp với anh cho lắm ! chắc em quá hiểu anh rồi !

Anh biết tâm em không có gì , nhưng chắc vì em ít va vấp nên câu chữ của em rất dễ bị mất lòng , vì vậy với anh em đã biết nhau rồi thì đùa hay nói chuyện trên diễn đàn cũng phải cân nhắc câu chữ không có rất hay dễ dẫn đến hiểu nhầm rồi đến mất lòng . em thấy hầu hết các bài viết của anh rất hay phải chỉnh sửa lại vì chỉ sợ vì câu chữ mà mất lòng nhau , nên các bài viết của anh toàn cứ khà khà hè hè he he hi hi như tuổi ten đấy thôi , mình lên diễn đàn để vui để cười và để xả lung tung... cùng các anh em có cùng đam mê . nên em vừa viết bài như vậy với anh Tuấn sẽ làm anh Tuấn rất dẫn đến hiểu nhầm là giọng điệu dạy đời đấy .

P/S : anh Tuấn là anh của anh với Hai31 đấy em nhé .
Khi mọi chuyện nó rõ ra anh sẽ hiểu. Người ngoài thì em không nói nhưng với anh em thì nó đâu có đáng gì để mà anh em mình phải nói những câu căng thẳng với nhau, anh nhỉ. Các anh vẫn là anh và em thì mãi mãi là em mà.

Bọn kiếm tiền trên mọi mặt trận thì ra chỗ khác, còn đây là sân chơi chứ ko phải chỗ kiếm tiền. Mày ít tuổi hiểu biết có giới hạn thì cũng vừa phải thôi.!

kienhaoub

Gớm Vì 2 Con Chó Lởm Của E Mà Làm A E Cãi Nhau NTN Thì Chán Lám . E Có Đăng Lại Bài " Bác Hoan Vào Xem Hộ Em " Bác Nào Có Time Vào Đánh Giá 2 E nó Hộ E Nha. Các Bác Kích Vào Ảnh 2 E Nó Cho To Ra Hộ E. Tại E Chưa Có Kinh Nghiệp Lắm.

muctuyen

Hình mờ nhìn không rõ nhưng đủ thấy cả 2 em đều bị lỗi đuôi hết rồi, các phần khác không dám nhận xét

kienhaoub

Đuôi Bị Làm Sao Hả Bác.Bác Chỉ Rõ Hơn Hộ Em Để Em Có Chút Nghiệp Kiếm 2 Em Khác! Cảm Ơn Bác.