• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Anh em thái bình chơi xoáy thái hãy vào đây

các bác nào ở thái bình chơi xoáy thái xin cho địa chỉ để ae liên lạc giao lưu và học hỏi.mình là Hoàng quê ở Đông hưng.hiện đang nuôi 1 em giới tính cái,đang salo rất mong được làm quen với anh em=;=;số đt của m 0973922983

Mình ở đà nẵng cũng khoái nuôi dòng này mà thấy phong trào xoáy thái dạo này kém đam mê thì cứ chơi thôi

em THANH hôm trước điện cho anh đó. sđt em là 0995.222.888
chỗ anh nhiều người nuôi chưa anh Hoàng?
chỗ a có mỗii m a thì phải.chưa nhìn thấy a em nao chơi dòng nay.như thế càng độc e ạh,ma Thanh nuôi 2 con ah?vậy hôm nào a phải lên chơi với e mới được

Dòng này nếu nuôi và quan tâm dậy dỗ nó sẽ rất thú vị
Cảm nhận của mình thì nó là 1 giống chó thông minh, biết nghe lời, sức khỏe tốt và thân hình vạm vỡ. Có điều hơi nghịch ở tuổi phát triển

Dòng này nếu nuôi và quan tâm dậy dỗ nó sẽ rất thú vị
Cảm nhận của mình thì nó là 1 giống chó thông minh, biết nghe lời, sức khỏe tốt và thân hình vạm vỡ. Có điều hơi nghịch ở tuổi phát triển
m cùng quan điểm với bạn.và nuôi dòng này rất hợp cho những bạn ở thành phố yêu chó mà nhà cửa trật hẹp vì nó là dòng lông cùn sạch sẽ,nếu bận mải k tắm được cho chó thì hàng ngày dùng khăn ướt lau sạch sẽ cũng ok

thanhtbv

Member
chỗ a có mỗii m a thì phải.chưa nhìn thấy a em nao chơi dòng nay.như thế càng độc e ạh,ma Thanh nuôi 2 con ah?vậy hôm nào a phải lên chơi với e mới được
Hii. em nuôi 1 con đực và 1 con cái. ở chỗ e cũng k ai nuôi dòng này, nhưng e thích nó ở cái tính cảnh giác của nó, nên hay hay. hiiii. mai T7 e rỗi, e alo qua chỗ anh xem con của anh nhe!

Hii. em nuôi 1 con đực và 1 con cái. ở chỗ e cũng k ai nuôi dòng này, nhưng e thích nó ở cái tính cảnh giác của nó, nên hay hay. hiiii. mai T7 e rỗi, e alo qua chỗ anh xem con của anh nhe!
mong mãi mà k thấy a em thái bình m mê dòng này để giao lưu cho vui thanh nhỉ,có lẽ hôm nao a em m mang chó lên thành phố lam show diễn cho nó zui Thanh nhỉ

thanhtbv

Member
mong mãi mà k thấy a em thái bình m mê dòng này để giao lưu cho vui thanh nhỉ,có lẽ hôm nao a em m mang chó lên thành phố lam show diễn cho nó zui Thanh nhỉ

vâng, đợi con đen của em to lên nhìn mới đẹp, hii, con của anh bao kg rồi? nhìn đẹp quá!

vâng, đợi con đen của em to lên nhìn mới đẹp, hii, con của anh bao kg rồi? nhìn đẹp quá!
con của a 25kg đến hôm nay phối giông cũng đươc 1 tuần rồi,lứa đầu tay nên mong lắm,gửi e ít hình để tham khảo a em trong diễn đàn tập luyện cho chó nhe,2 con của e cũng rất đẹp và cũng là hàng hiếm đấy,chăm sóc tốt nhé,rảnh lên a chơi

nó con phát triển nhiều mà,con của a thì a chỉ mong sao nó cho ra những sản phẩm tốt để a em chơi cho nó có hội nó mới vui,

tung147

em ở cho tp tb ay anh.e tinh nuôi dòng nay nhưng kô biết mua cho kon o dâu cho dam bao y.anh biết chỗ nao thì chỉ e vớivaf gia khoảng bn nua.e dag la sv