• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Anh em clb tập trung vào hiến kế cho mình cái

kid1989

Active Member
Số là tuần này anh em trong clb đang muốn làm bộ album cho cún của mọi người ai đi được thì đều có ảnh cho cún nhưng khổ nỗi là chưa có địa điểm đẹp. Các bác nào có ý kiến về địa điểm nào đẹp và cho cún vào chụp thì thông báo lên cho bọn mình biết với ^^

Chân thành cám ơn mọi người

yeuketoan89

Active Member
hô hô, m thì ko biết địa chỉ nào đẹp, nhưng khi nào có lịch và địa điểm cụ thể thì cho mình tham gia với nhé :D

TuanC4

Member
Ở sân Mỹ Đình bác ơi! Rộng thoáng mát thoải mái mà không gian cũng đẹp.:):):)

T-Risk

Member
e bít 1 nơi nhìn cũng dc mà nói chúng nó là đẹp :))=)) nhưng hơi nataxa bác ạ ở đoan cầu vượt bên bán đảo linh đàm ấy đi lên cầu vượt đó 1 đoạn thấy ngay 1 công viên bãi cỏ rông liêu xanh tốt cây cói rậm rạp hồ nước trong veo vì ít ng bít và chỉ có ng dân quanh đó ra chơi và tập thể dục dân quanh đó thì vắng :)) do là dưới gầm cầu vượt và là hơi xa trung tập :D

kid1989

Active Member
Bác nào nhiệt tình có thể tư vấn anh em hoặc nhà gần đấy thì cho mình xin tí ảnh hoặc là tối nay ra lenin vừa giao lưu vừa đưa ra ý kiến luôn cho vui :X:X

kid1989

Active Member
@TuanC4: Bác ơi cháu nhà bác chụp ở đâu mà đẹp thế :))

Các bác pm cho em số đt có gì em đi khảo sát mà không biết đường thì nhờ vả anh em nào có thời gian dỗi hộ trợ tí :X:X Ai có lòng thì để lại số cho em nhớ em cám ơn

kid1989

Active Member
Uhm thank cậu :D Mà cái con nhà anh Tuân chụp ở đâu thế nhìn cảnh có vẻ đẹp :X:X

yeuketoan89

Active Member
à cái đó t đoán ko nhầm là chụp ở quê, ở HN làm j có chỗ nào có tre chứ :D
tại đợt trước nghe nói con aka uýnh nhau với chó nhà hàng xóm nên phải cho về quê

TuanC4

Member
@TuanC4: Bác ơi cháu nhà bác chụp ở đâu mà đẹp thế :))

Các bác pm cho em số đt có gì em đi khảo sát mà không biết đường thì nhờ vả anh em nào có thời gian dỗi hộ trợ tí :X:X Ai có lòng thì để lại số cho em nhớ em cám ơn
Mình chụp ở bãi cỏ Mỹ Đình. Ở đó rất thoải mái các bác ạ.

kid1989

Active Member
Thế mà bác bảo quê :)) Bác ơi cho em hỏi là đoạn nào Mỹ Đình thế bác :D

Binngo

Member
Xa 1 tí chụp cho đẹp cũng được, quanh đi quẩn lại Lenin album nào cũng như album nào thì tội các e nó :p

Keoxe

Vietpet sponsor
Các bạn nhớ đừng viết tắt nhé. A thấy lên my đình được đấy V ah. Hnao a Tuấn cho bọn em giao lưu cafe xem địa điểm đi a ơi. Tiện thể a e quen biết nhau luôn