• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Anh Chị Em nào yêu chó kéo xe ở khu vực Mỹ Đình vào giao lưu nhé

TuanC4

Member
Tình hình Aka nhà em ít được giao lưu với các bạn. Vì chú ko ngồi được xe máy đi đâu toàn chạy bộ thôi, nên e ngại cho đi xa.
Nay e mạn phép mở topic này mong được giao lưu với các bạn có cùng sở thích ơ Mỹ Đình và khu vực lân cận.

Đây là Aka và Lyly nhà mình
[[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=NccBVpTk47c&feature=player_detailpage[/YOUTUBE]
>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

yeuketoan89

Active Member
à nó cũng có lớn a ạ, nhưng so với anh em cùng đàn thì nó vẫn lớn chậm nhất a ạ.hjx a cho con aka ăn uống ngày mấy bữa hả a, có ăn nhiều thịt thà cá mú ko a

quanlh86

Member
:D nhà mình ở Cầu Diễn này, cuối tuần toàn cho con husky ra Mỹ đình chơi suốt. hnào hẹn gặp bạn gaio lưu chút nhỉ. dạo này cún nhà mình đang nuôi con nhỏ ,chắc phải 2-3 tuần nữa mới đi chơi đc

TuanC4

Member
:D nhà mình ở Cầu Diễn này, cuối tuần toàn cho con husky ra Mỹ đình chơi suốt. hnào hẹn gặp bạn gaio lưu chút nhỉ. dạo này cún nhà mình đang nuôi con nhỏ ,chắc phải 2-3 tuần nữa mới đi chơi đc
Khi nào rảnh thì alo ae minh giao lưu nhé. chiều nào mình cũng cho Aka ra bãi cỏ Mỹ Đình. Mình hoan nghênh các bạn có chung đam mê cùng tham gia

kid1989

Active Member
Vâng. Em cũng mới chơi cá rồng ^^ Giờ đang làm lại bể bể trc chơi vui không ăn thua anh ạ :D

TuanC4

Member
Vâng. Em cũng mới chơi cá rồng ^^ Giờ đang làm lại bể bể trc chơi vui không ăn thua anh ạ :D
Bạn ở đâu? Bạn co tham gia arowana ko? Ae mình có chung nhiều đam mê đấy. hôm nào rảnh ae giao lưu nhỉ

kid1989

Active Member
Dạ vâng anh. Em cũng có biết diễn đàn đấy cũng có tham gia nhưng chủ yếu đọc để lấy kinh nghiệm là chính anh ạ:D Giao lưu lúc nào em cũng oke anh ạ. Em ở Thụy Khuê gần chỗ bưởi ^^

TuanC4

Member
Dạ vâng anh. Em cũng có biết diễn đàn đấy cũng có tham gia nhưng chủ yếu đọc để lấy kinh nghiệm là chính anh ạ:D Giao lưu lúc nào em cũng oke anh ạ. Em ở Thụy Khuê gần chỗ bưởi ^^
Ok. Nhà mình gần bến xe Mỹ Đình. Rảnh thì alo mình nhé, ae cafe>:D<>:D<>:D<

kid1989

Active Member
Oke anh. :D Chắc anh hơn tuổi em nhiều thấy có cháu đứng cùng con alas rồi :p Mà cho em hỏi anh nuôi cá rồng gì thế :D Huyết hay QB

TuanC4

Member
Chắc thế. A chỉ còn con Platium là chưa nuôi thôi.hjhj. E đang nuôi con gì?

kid1989

Active Member
em mới chơi. Giờ đang nuôi con hb splendour :D thế thì còn phải thỉnh giáo anh nhiều :D