• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

anh chị em giúp e về vấn đề chó đực đi tè ngồi với :((

yeuketoan89

Active Member
tình hình là thèng Tôm nhà e là đực, đực rựa. giờ đã 6 tháng tuổi, nhưng đi tè vẫn dệ xuống như chó cái vậy mà ko chịu ghếch 1 chân lên để đánh dấu. anh chị em nào có kinh nghiệm thì chỉ bảo giúp e với.
hoặc nếu anh chị em nào nuôi cún mà tình trạng giống như e thì giơ tay cho e đỡ buồn với :(( chả lẽ chó cũng bị gay sao.huhu :((

DanToc

ban lên cho em Tom ra giao luu voi nhiều em đực khác để em ý còn học hỏi :((

yeuketoan89

Active Member
ôi, mình cho nó giao lưu với tất cả các loại chó, già trẻ, đực cái có đủ hết từ bé luôn. mà nó ko như những con đực khác, thấy chó đực là nó ko hăng máu lao vào gầm gừ như những con khác đâu mà chỉ chạy lại đòi chơi cùng thôi :(( nếu có bị đánh thì chỉ nằm lăn ra ăn vạ thôi.huhu

longcin

Member
Bó tay Huy. Em ơi đến khi trưởng thành xong nó sẽ tự "Chó đái bờ rào" nên E yên tâm nhé =.= mới nuôi lần đầu hay sao mà thắc mắc vụ này. Hô hô

yeuketoan89

Active Member
ở CV có nhiều con đực tầm 5 6 tháng tuổi rồi nó đã biết đánh dấu, sao con nhà e 6 tháng tuổi rồi mà chỉ thích chơi thôi ko thích đánh nhau j cả :((

longcin

Member
Vì thằng Tôm còn teen. Yên tâm đi đến lúc nó vẩy chân lên đái xón E lại ức chế nữa cho mà xem =))

Darkstar

Vietpet sponsor
Chỉ mong đái ngồi cả đời!đái nghếch hỏng hết vành xe,khai mù mù khắp nơi!cứ ngoài 10,11 tháng thì nghếch hết

kitodeptrai

Member
cún nhà mình là lạp xưởng đến lúc 9 tháng nó mới bắt đầu giơ 1 chân lên bạn ạhh

Keoxe

Vietpet sponsor
Bin nhà mềnh đến hơn 1 tuổi thi thoảng vẫn đái ngồi kia kìa <):)

BigDaddy

Member
keke chó nhà mình cũng giống bạn chắc cũng bị gay quá. nhưng thấy thằng đực rựa khác không chơi đâu chỉ đánh nhau luôn hihi