• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

An-Ka tròn sáu tháng tuổi

Theo lịch ngày mai AnKa về tới HN,AE nào đi đón nhớ làm mấy kiểu để AE ở xa được chiêm ngưỡng nhé!!!

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Đang mong chờ ANKA xuất hiện tại VN đây bác Shellhelix nhể!!Không biết là bác C.Phuong có ý định nào khác không?? Mong cho ae nào sở hữu được hàng khủng như vậy quá! Ước gì về tay ta >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D< :x:x:x:x

Đang mong chờ ANKA xuất hiện tại VN đây bác Shellhelix nhể!!Không biết là bác C.Phuong có ý định nào khác không?? Mong cho ae nào sở hữu được hàng khủng như vậy quá! Ước gì về tay ta >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D< :x:x:x:x
Hát bài ước gì làm gì....Alo đi Cư ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Boy Hai Phong86

Active Member
Theo lịch ngày mai AnKa về tới HN,AE nào đi đón nhớ làm mấy kiểu để AE ở xa được chiêm ngưỡng nhé!!!
Bác Vũ bỏ cuộc rồi ah, em ủng hộ bác mà sao lại bỏ cuộc thế, tưởng bác đi đón em nó em đang định bảo bác chụp nhiều ảnh để em lên hd ngắm ảnh cùng với bác

my_lucky

Active Member
Mãi chưa thấy các bác up ảnh, híc:-ss:-ss, chẳng biết ảnh chụp có đẹp không nữa bác Phương ơi...........

Italiano

Member
Mãi chưa thấy các bác up ảnh, híc:-ss:-ss, chẳng biết ảnh chụp có đẹp không nữa bác Phương ơi...........
Con máy ấy của anh Phương mà chụp không đẹp nữa thì hết cái để nói rồi anh Việt Anh ơi! Chắc tại mấy ae không được đẹp nên bị out cả rồi:-":-":-":-"

chanphuong

Member
Con máy ấy của anh Phương mà chụp không đẹp nữa thì hết cái để nói rồi anh Việt Anh ơi! Chắc tại mấy ae không được đẹp nên bị out cả rồi:-":-":-":-"
Hi... Hôm qua về bận quá, sáng nay lại đi Thái Nguyên, chiều về có cái nào up hết. Xấu đẹp còn do người chụp nữa, anh không chụp cái nào hết. Hi....

chanphuong

Member
Trà chanh chém gió trong khi chờ làm thủ tục Hải Quan

Nặng ra phết

Và bắt đầu nhìn thấy Anka

Và kiểm tra răng ngay

chanphuong

Member

Hơi thiệt thòi vì phải làm phó nháy, phải chụp bù cho một kiểu nhưng hình như hơi bị rung tay vì đói

Lên đường về thôi.................

E nó ngước nhìn ông chủ mới nào

image host
Nào về ngồi nhà mới gặp người chồng tuơng lai Hector nào...

image hosting
Hôm nào bác Phuơng chụp thêm hình mới e Hector nhé... Vừa thử tay nghề súng mới với lại sau hơn 2 tháng hôm nay gặp Hector e Giật mình đó bác... E nó phát triển quá tốt anh ạ... chúc mừng bác nhé... up hình sớm cho a,e xem cặp trai tài Gái sắc nhé anh

Italiano

Member
Em thì thấy thật bõ công ngồi chầu rìa ở hàng nước 2h đồng hồ cùng mọi người. 5 anh em, 4 **a hướng dương cùng 1 lô chai Sơn Tinh:)):)):)) Khi nhìn thấy Anka, em thực sự thấy quá đẹp, mặc dù là female nhưng đúng là đẳng cấp vẫn là đẳn cấp! Anh Phương đang có trong tay 2 cá thể có thể nói là quá đỉnh. Em xin chúc mừng anh 1 lần nữa!

my_lucky

Active Member
Oài, lúc chầu rìa thì mắt anh chỉ nhìn vào 5D mark 2, lúc anka ra anh cũng dí...mắt vào 5D mark 2....Canon đẹp hơn rott là cái chắc=))=))