• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

American Bully - Tiger & Angel

LION_2009

Active Member
Hình ảnh đàn Con Của Tiger & Angel

Cập nhật hình ảnh đàn cún đuợc 3 tháng tuổi .

LION_2009

Active Member

Hình ảnh đàn cún hơn 3 tháng tuổi , mấy bé cái

LION_2009

Active Member
Ambuly

chó quá đẹp, nuôi quá khéo, không biết bạn có bí quyết gì ko?
Cảm ơn bạn !
Thực ra cũng chẳng có kinh nghiệm gì cả, mà mình chỉ chăm sóc đàn cún nhà mình bằng tất cả những khả năng mình có và cũng vào vietpet học hỏi kinh nghiệm của 1 số các anh có nhiều kinh nghiệm nhân giống thôi .

trangphuong

Active Member
Cảm ơn bạn !
Thực ra cũng chẳng có kinh nghiệm gì cả, mà mình chỉ chăm sóc đàn cún nhà mình bằng tất cả những khả năng mình có và cũng vào vietpet học hỏi kinh nghiệm của 1 số các anh có nhiều kinh nghiệm nhân giống thôi .
Bạn tôi lại khiêm tốn rồi..ka..ka..nuôi cún phát triển tốt như thế lại còn là người đầu tiên nhân giống thành công Ngao Tạng tại VN...Cái gì không nhất nhưng cái khoản này bạn Number One rồi...:-bd..
Mình mà là bạn chắc chết luôn rồi, tại không đủ kinh tế và tâm huyết, về nhì luôn...:D...
Thân!

Thật sự nhìn đàn chó của anh em nghĩ chỉ có thể dùng từ " Đam Mê" , Khi đã đam mê ta có thể vượt qua về vấn đề kinh tế, Em xin hỏi 1 câu quan tâm đến sức khoẻ của anh: khi có đàn chó con này anh gầy đi mấy kg? :D
Em cũng ở Hp, cho phép em hôm nào được qua nhà anh nhé!

LION_2009

Active Member
Hình ảnh - Tiger & Angel

Thật sự nhìn đàn chó của anh em nghĩ chỉ có thể dùng từ " Đam Mê" , Khi đã đam mê ta có thể vượt qua về vấn đề kinh tế, Em xin hỏi 1 câu quan tâm đến sức khoẻ của anh: khi có đàn chó con này anh gầy đi mấy kg? :D
Em cũng ở Hp, cho phép em hôm nào được qua nhà anh nhé!
Mình rất vui khi bạn đến thăm đàn chó nhà nình , còn chăm sóc đàn chó tuy hơi mệt 1 chút nhưng mình cũng thấy vui khi chúng lớn lên từng ngày . Sang năm mới chắc chắn quân số sẽ tăng lên rất nhanh mình cũng đang có dự định đầu năm mới sẽ làm trại cho chúng ở . Hy vọng bully sẽ ngày càng phát triển .
Nếu bạn qua chỗ mình thì gọi trước cho mình số 0979366888 Mình tên THẮNG .

LION_2009

Active Member

Cập nhật hình ảnh bố của đàn cún

alex_pham

hide

Các em ấy đã được 4 tháng rồi,nhanh vậy ta,nhìn em đang quay mặt ra nhìn đáng yêu ghê thật đó.Chúc mừng bác ,nhìn đàn cún đông vui mà thèm quá :love struck::love struck::love struck::love struck:

emily_vn

Member
Cảm giác mắt chó con có dử ông chủ ah. Xem lại từ đầu topic thấy chúng nó lớn từng ngày.
Minh ko hiểu lắm, là bạn cố tình giữ chó lại, hay ko ai quan tâm, mà sao đã 4 tháng mà đàn chó vẫn còn nguyên vậy? (hơi tò mò chút, nếu ko tiện thì ko cần trả lời, ko sao bạn ah)

alex_pham

hide

Cảm giác mắt chó con có dử ông chủ ah. Xem lại từ đầu topic thấy chúng nó lớn từng ngày.
Minh ko hiểu lắm, là bạn cố tình giữ chó lại, hay ko ai quan tâm, mà sao đã 4 tháng mà đàn chó vẫn còn nguyên vậy? (hơi tò mò chút, nếu ko tiện thì ko cần trả lời, ko sao bạn ah)
Đàn chó này đẹp và triển vọng như thế chắc bác lion giữ lại nuôi để mở trại cho đông vui đó bác,chủ xị đầu óc quá ta.:):)

LION_2009

Active Member
Ambuly

Cảm ơn các bạn đã quan tâm tới đàn cún nhà mình , hiện nay đàn cún nhà mình đã có chủ gần hết rồi chỉ còn lại mấy bé thôi , mình cũng giữ lại mấy bé để nuôi . Hiện nay mình vẫn đang nuôi 12 bé nhưng toàn nuôi hộ cho chủ của chúng vì họ toàn là người mới nuôi và AE bạn bè . Mình nuôi cho chúng thật cứng an toàn cắt tai sau đó mới giao cho chủ nhân mới của nó . Còn tới đây mình cũng cố gắng làm cho chúng 1 chỗ ở thật tốt ,cho chúng có sân chơi sân tập rộng cho chúng phát triển tốt dòng này muốn đẹp thì chúng cần vận động rất nhiều .