• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

American Bully - "pr" Delaloma Re Bj Betty

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Xin giới thiệu với các Anh, Chị thành viên mới của ROYAL BULL là "PR" DELALOMA RE BJ BETTY. Betty xuất thân từ trại DELALOMA KENNEL tại Mỹ, sau đó được chuyển tới trại PARKWAY BULLY KENNEL tại Thailand, và được chuyển đến Việt nam vào chiều thứ ba 17/02. Betty là chó cái giống gần 3 năm tuổi, màu Blue sáng. Một số hình ảnh của Betty:

Hình chụp khi còn ở trại DELALOMA KENNEL - Mỹ:

Hình chụp khi còn ở trại PARKWAY BULLY KENNEL - Thailand:

Hình vừa mới chụp ở ROYAL BULL - VIETNAM:

Thân,

1stLady

Member
Em hết quota rồi mà sao anh cứ liên tục oder hàng khủng thế này... Vài bữa em qua thăm.:D

Quá đẹpk không còn gì để nói. Nhưng sao anh Sơn mua chó xịn mà không thấy thông báo trước gì hết vậy, hi hi !

senato

Vietpet sponsor
Quá đẹp , E nó la cái nhưng nhìn mặt cũng ngầu ghê , thật sự rất ấn tượng . Chúc mừng anh Sơn .

kenny001

Member
A son liên tục tăng quân số, e thích dòng Razor's Edge, e đang kiếm web có liên quan đến dòng này mà đa số là 50 Gotti 50 razor không ah. bến thái có trang web nào chueyn về razor không anh Sơn, anh mang bé này về để sánh đôi với Break ah. vài bữa nữa e qua được không, mà a còn nhớ e không nhỉ

petlovar

Member
chúc mừng anh Sơn có thêm 1 thành viên nữa nhé ...Betty nhìn ngầu lắm, big head, short muscle ...

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào anh sơn ! dạo này thấy bịnh mê Bully của anh ngày 1 nặng hơn nữa rồi , cứ đà này là phải mua đất làm trang trại thôi ....hi hi . nhìn betty rất ấn tượng , phen này các fan của Bully lại mệt nữa rồi nhất là 1stlady .

BIG DOG

Member
Chúc mừng anh Sơn nhé. Dream become true rồi. Betty và HB với ped rất tốt sẽ hứa hẹn những lứa bully thật đẹp tại Việt Nam. Mong là cặp đôi này sẽ tạo ra được những Pokemon hay Viper tại Việt Nam để anh Sơn thoả lòng mong ước.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh Sơn lại tậu được 1 em hàng đẹp để sánh đôi với HB. Anh tài thật, cứ nhanh như đi chợ mỗi ngày vậy. Thật là bái phục anh, bái phục bái phục!
Thân,

Con này đẹp thế không biết, anh Sơn cứ thêm lửa kiểu này chắc chết quá :D Chúc mừng anh! Sau này Việt Nam sẽ có những đàn bully ngày càng chất lượng, thanks anh Sơn :D

nhất anh rồi..."lẹ" cứ như hoả tiễn,lâu lâu chơi hàng khủng bố không...!! betty đẹp thật :-bd

Mừng a.Sơn có thêm con giống đẹp.Betty chắc thuộc dòng Razor nên khuôn trăng đầy đặn,nét ngài cũng nở nang,xinh gái lắm,xinh xắn lắm.Em chúc mừng anh!

Mình nhìn thấy rất nhiều em Bull rồi, nhưng riêng em nầy mình thấy ấn tượng thật đấy.
Đúng là " hàng " đặt chủng có khác lại xuất xứ từ trại DELALOMA KENNEL Mỹ . Xin chúc mừng
anh Sơn đã sở hữu được em Betty ấn tượng . Thân ái !

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Thanks các Anh chị đã yêu thích Betty, Một số hình ảnh Betty & Heart vừa chụp sáng nay với Son Nguyen, Gởi đến các Anh chị:

Thân,

1stLady

Member
Mấy hôm nay trời nắng nóng kinh khủng - chuồng nhà em đã trang bị quạt mà tụi nó vẫn mệt và giảm ăn rất nhiều. Chắc bên aly-giang máy lạnh chạy suốt quá - toàn hàng khủng không à. Cuối tuần em qua chơi nhân tiện hỏi thăm vụ cắt tai luôn.
@Tùng, Tú... : set up cuối tuần này lên thăm rồi cafe cái nhỉ. Sáng T7 có ok không?

hanamichi

Member
nhìn ngầu quá , rất hợp với những ngưới to con dữ tướng ... chúc cho BETTY nhà anh G ngày càng khoẻ mạnh và sòn sòn nhiều nhé ... em ở HN để ý thấy hình như chưa ai nuôi American Bully cả , hi vọng có một ngày có điều kiện gặp anh G và sẽ rước được 1 em về :D

Hong Minh

Member
nhìn đôi bully nhà Bác đẹp quá, anh cho em hỏi giống chó này xuất xứ từ nước nào vây? Trông nó rất dữ tợn. Ở Hà Nội chưa ai nuôi giống này nên mọi người cũng không biết?

Mấy hôm nay trời nắng nóng kinh khủng - chuồng nhà em đã trang bị quạt mà tụi nó vẫn mệt và giảm ăn rất nhiều. Chắc bên aly-giang máy lạnh chạy suốt quá - toàn hàng khủng không à. Cuối tuần em qua chơi nhân tiện hỏi thăm vụ cắt tai luôn.
@Tùng, Tú... : set up cuối tuần này lên thăm rồi cafe cái nhỉ. Sáng T7 có ok không?
OK,man!Khi nào đi hú em 1 tiếng,em ráng sắp xếp thời gian để gặp gỡ đồng môn.
Anh Vân chịu chơi thì gắn cho tụi nhỏ bộ phun sương trên nóc chuồng đi,như mấy quán cafe thường sử dụng cho mát đó mà,để dành dùng mùa nắng cũng good lắm.Đeo bám theo anh Sơn có mà chết,bệnh của ảnh vào giai đoạn mãn tính,hết thuốc trị rồi.

nhìn ngầu quá , rất hợp với những ngưới to con dữ tướng ... chúc cho BETTY nhà anh G ngày càng khoẻ mạnh và sòn sòn nhiều nhé ... em ở HN để ý thấy hình như chưa ai nuôi American Bully cả , hi vọng có một ngày có điều kiện gặp anh G và sẽ rước được 1 em về :D
Vẫn có 1 bạn đã nuôi 1 em gần giống con Betty của anh Sơn đó, cũng là chó nhập. Bạn xem lại mấy bài offline trước đây là thấy ngay. Em đó cũng rất đẹp !