• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

American Akita tại Việt Nam

Thân chào các bạn mình có 2 em american akita mới về Sài Gòn. Rất mong được giao lưu cùng anh em đam mê dog nói chung và dòng akita nói riêng. Sau gần 2 tháng về việt nam với nhiều lắng và hồi hộp.... Giờ thấy các em thích nghi tốt và phù hợp với khí hậu miền nam. Gửi anh em vài hình xem chơi. Thân chào

Em đực tên là Bosman

Còn đây là em cái tên Kira

XIn cám ơn

Kết em vện ngực trắng quá ah. ở việt nam mình chưa đc gặp e akita nào cả?
Xem phim về akita mà thèm
=;=;=;8->8->8->8->8->8->8->8->8->

Sau 2 tháng chờ đợi với bao hy vọng và hồi hộp cuối cùng thì giấc mơ Con American akita đầu tiên sinh tại Việt NAm của mình đã toại nguyện. Nhưng bầy 01 chỉ có 00000000001 em boy...số lượng tuy có phần khiêm tôn hic hic nhưng mình cũng hy vọng đây là sự khời đầu lấy hên. Và cũng rất mừng là em boy này có màu Lông không giống cha mà có màu lông Đen tuyền, trắng giống như Ông nội Champion. Xin gửi vài hình chó Cha, me và ông nội xem chơi, Hình chó con và gia phả cha mẹ mình sẽ up sau. Thân chào

Cha

XXXXXXX cha mẹ yêu nhau xxxxxxx cấm trẻ em đưới 18

Ông nội

Xin cám ơn đã ghé thăm

Xin up Hình Hot Boy American Akita đầu tiên sinh tại việt nạm EM tên Là Ali. Em sinh ra được 450g, Sau 6 ngày bây h em đã được 900g.

Xin cám ơn mọi người ghé thăm em, Thân

Chúc mừng AkitaVietnam đã cho ra baby đầu tiên.

Vạn sự khởi đầu nan!Hy vọng AkitaVietnam sẽ phát triển nhanh,mạnh hơn nữa,đáp ứng mong mỏi của ACE.

:)

Linking85

Member
Vợ chồng e kết dòng này lắm!:x Đặc biệt là vợ e!:x A cho hỏi giá 1 bé tầm tầm như baby đen, trắng xinh xinh như của a là bao nhiêu ạ?:D
Chúc baby Ali khỏe mạnh, nhanh lớn và thông minh!:-*
Chúc a thành công trên con đường mới:-h

Vợ chồng e kết dòng này lắm!:x Đặc biệt là vợ e!:x A cho hỏi giá 1 bé tầm tầm như baby đen, trắng xinh xinh như của a là bao nhiêu ạ?:D
Chúc baby Ali khỏe mạnh, nhanh lớn và thông minh!:-*
Chúc a thành công trên con đường mới:-h
Cám ơn linking85, mình chưa bán cho con nên cũng hổng biết giá bi nhiu nữa. Nhưng mình nghĩ nó cũng tương đương với Rot thồi. Mua ở nước ngoài thì giá cũng vô chừng tùy nước nào sẽ chênh lệch về giá vận chuyển, và tùy thuộc Gia phả thế nào chênh lệch nhau khá nhiều. Nhưng đưa em 2 tháng về VN thì nghĩ tối thiếu (mình đoán thôi nhé) tầm 2500usd.

Linking85

Member
Cám ơn linking85, mình chưa bán cho con nên cũng hổng biết giá bi nhiu nữa. Nhưng mình nghĩ nó cũng tương đương với Rot thồi. Mua ở nước ngoài thì giá cũng vô chừng tùy nước nào sẽ chênh lệch về giá vận chuyển, và tùy thuộc Gia phả thế nào chênh lệch nhau khá nhiều. Nhưng đưa em 2 tháng về VN thì nghĩ tối thiếu (mình đoán thôi nhé) tầm 2500usd.
Cám ơn a! A đoán giá đó (2500$) là 2 e Akita mua ở nước ngoài về? Vậy nếu mua ở VN 1 e như e đen đen, trắng trắng nhà bác là bi nhiêu? Ý e muốn hỏi vậy... Để biết đường lo liệu mua tặng vợ ạ:-*
Thank's!

Cám ơn a! A đoán giá đó (2500$) là 2 e Akita mua ở nước ngoài về? Vậy nếu mua ở VN 1 e như e đen đen, trắng trắng nhà bác là bi nhiêu? Ý e muốn hỏi vậy... Để biết đường lo liệu mua tặng vợ ạ:-*
Thank's!
Em đoán nó cũng ..tương đương với Rot đó anh...chắc giao động từ 600usd đến 1600usd hihiihi

Xin chào anh em yêu cún, em tên là Ali...hôm nay em được 15 ngày tuổi..năng 2,2kg. HỔng bít khí hậu việt Nam thích hợp với em hay do em là con 1 nên cứ mỗi ngày em tăng gần 200g làm chủ của em hông biết mừng hay lo...mặc kệ em bú xong em lăn đùng ra ngủ đây :eek: khò khò

Cám ơn đã ghé thăm em, chúc các anh chị vui vẽ