• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ali biểu diễn chào mừng Festival & Noel 2011

CuHeu

Member
Hội Mali thấy dạo này im ắng quá, hóa ra đang chăm chỉ tập luyện. Mới có 3 tuần mà Ali thấy khác quá, các động tác thực hiện khá chuẩn. chúc mừng bác Hoan, cảm ơn bác Pet đã post

phamhuyhoang

Active Member
các bác đừng đưa lên thế này ^_^ để dành các đòn để hôm đó còn biểu diễn chứ ạ ^_^

Hâm nóng lại hoạt động của hội Malinois chúng ta thôi, còn chương trình biểu diễn các bác sẽ chưa được biết cho đến ngày Hội. Ali đang chơi thôi, còn diễn thì sẽ khác.

liensapa

Member
chúc mừng bạn có em Ali rất tuyệt! Chắc đây chỉ là các động tác cơ bản còn lại còn đang ém hàng?
Rất mong được xem bài biểu diễn của "Cặp đôi hoàn hảo".

bưởi

Member
Hoan : ướt át thêm chút coi . Cứng rắn đã đến lúc không cần thiết đối vơí Ali. H chỉ cần tiếng lệnh nhỏ và phần thưởnhh . Ali rất ít có thưởng . Hoan đừng quên điểm này ; Rất rất ít .

Mit2011

Member
Hoan : ướt át thêm chút coi . Cứng rắn đã đến lúc không cần thiết đối vơí Ali. H chỉ cần tiếng lệnh nhỏ và phần thưởnhh . Ali rất ít có thưởng . Hoan đừng quên điểm này ; Rất rất ít .
Chào mừng bác Bưởi quay lại với VP, với anh em Malinois... Lâu quá rồi mới có bài của bác... Cầu mong mọi sự tốt lành đến với bác.

Kính

Mít

tran van hoan

Active Member
chào anh

Anh à đúng là lúc đó em dùng khẩu lệnh cứng rắn với ali ! Vì lúc đó ali vừa cho ra hồ đi vệ sinh xong thì em tập cho al luôn . Nó đang mải chơi lên em mới gằn giọng lên với nó , chứ ali bây giờ không cần ký hiệu tay mà cần miệng rất nhỏ hoặc chỉ cần ký hiệu bằng tay thôi thì ali làm bài rất tốt . Lúc này ali làm bài vẫn chưa tốt lắm đâu . Cứ cho nó chơi 1 lúc nữa rồi quay clip đưa lên còn đẹp mắt hơn nhiều hè hè ...... Sỹ diện với anh trai 1 tẹo ... Hà hà...

Mai em sẽ đưa clip Mart hành khủng làm bài tập lên anh trai mới bất ngờ nhé khà khà .... Anh có muốn xem không nhỉ ...?....8->

minhcuong

Active Member
....
Mai em sẽ đưa clip Mart hành khủng làm bài tập lên anh trai mới bất ngờ nhé khà khà .... Anh có muốn xem không nhỉ ...?....8->
Anh Hoan ra sân tập ngay nhé. Mọi người đang ở công viên Thống Nhất rồi.

Cường

bưởi

Member
@ Bác Mit : đang dựng tóc lên đây bác ạ . Hồn vía lạc mạt ở đấu đó rồi .
@ bạn Hoan : Vẫn cứ muốn nhắc bạn : Ali tai rất thính, noí nhỏ hắn cũng nghe được. Khi ta noí thât nhẹ mà chó vâng lệnh răm rắp . ấy mơí là lúc thiên hạ nhìn chó lẫn Thày vơí cái nhìn nể trọng . ở vn , ai cũng dễ gắt vơí chó . Đây là điều rất rất phổ biến . Và là điều sai lớn nhất trong huấn tập .