• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ALD trắng xù fix mạnh 1tr

ngocluuly

Member
Còn em ALD trắng tinh tươm. Lông dài, xù, nghịch ngợm, thích tắm, ăn tốt hạt và cơm trôn gan, cá, gà, thịt. Biết vệ sinh chậu sỉ hoặc cát. Mình để giá bé là 1,5tr, có fix nhẹ cho các bạn nhiệt tình. Mình chuẩn bị đi công tác, nếu bạn nào rước em trong hôm nay hoặc ngày mai mình sẽ để giá 1tr. Bé đã được tiêm phòng đầy đủ nhé các bạn. Các bạn alo mình số 0978993452. Cảm ơn các bạn đã quan tâm!

nguyenhoai12345

Xưởng làm áo thun trẻ em theo yêu cầu giá tốt 2014 - Nhãn hiệu thời trang trẻ em cao cấpĐiện Thoại: 01264.039.274

Càng ngày các bậc cha mẹ càng quan tâm đến trang phục dành cho bé yêu, vì bình thường các bé rất hiếu động, mê chơi nên cơ thể lúc nào cũng đổ mồ hôi, khiến các bé cảm thấy nóng nực, khó chịu. Vì thế các mẹ thường lựa chọn cho bé những loại quần áo thoáng mát, hút ẩm tốt để bé không bị hâm sẩy, nổi mẫn ngứa…(>>>xem them fashion)

1 trong các loại trang phục đáp ứng được toàn bộ nhu cầu này của các bà mẹ đó chính là những loại áo phông trẻ em được may bằng loại vải 100% cotton. Với khả năng hút ẩm tốt, chất vải mềm, nhẹ nên có thể nói chát liệu cotton 100% là chất liệu vải cực kỳ phù hợp để may quần áo cho bé yêu. ( Click xem thêm: fashion trend )

Chất liệu vải làm từ 100% cotton thường có giá khá đắt nên hiện nay trên thị trường khó mà tìm được 1 sản phẩm áo thun trẻ em được may bằng chất liệu 100% cotton có giá thành vừa phải. Hầu hết các sản phẩm áo phông thật sự may từ loại vải cotton 100% đều thuộc dòng sản phẩm cao cấp nên giá thành của những loại sản phẩm đều khá đắt.(click news here)

Xưởng may Gapie Fashion là 1 xưởng may chuyên may và cung cấp các kiểu áo thun cho những siêu thị lớn. Không chỉ chuyên cung cấp những sản phẩm áo phông nam nữ dành cho người lớn Gapie Fashion còn là địa chỉ chuyên cung cấp các sản phẩm áo phông trẻ em được may từ loại vải cotton100% với nhiều kiểu dáng cực kỳ đáng yêu. Nhờ đó những chiếc áo phông trẻ em ở xưởng may Gapie Fashion luôn mang đến cho các bé sự thoải mái, thoáng mát dù cho các bé có chạy nhảy đổ nhiều mồ hôi đi chăng nữa. ( Click xem thêm: tshirt )

Ngoài ra, những chiếc áo phông trẻ em 100% cotton mà xưởng may Gapie Fashion bán ra luôn có giá bán cực kỳ hợp lý so với các sản phẩm cùng loại trên thị trường. Có được điều này là do trong suốt hơnmười năm hoạt động trong ngành may mặc Gapie Fashion đã tìm được cho mình một nguồn vải chất lượng được nhập trực tiếp từ nước ngoài và xưởng may Gapie Fashion thường xuyên nhập về với số lượng lượng. Do đó, chẳng có gì khó hiểu khi Gapie Fashion luôn có được những giá thành thấp nhất cho các sản phẩm của mình. ( Click xem thêm: tphcm )

xưởng may Gapie Fashionlà xưởng may kinh doanh áo phông trẻ em 100% cotton mà các bà mẹ hoàn toàn có thể tin tưởng để mua cho con mình. Xưởng may Gapie Fashion luôn tự tin các sản phẩm áo phông trẻ em mà mình cung cấp sẽ có thể làm hài lòng các bà mẹ dù là khó tính nhất. ( Click here: cheap price)

Gapie Fashion chuyên cung cấp các loại quần áo trẻ em cao cấp và được nhiều khách hàng yêu thích trong thời gian qua

Gapie Fashion cam kết gia công hàng chất lượng, thứ 1 là đảm bảo uy tín, thứ 2 là phục vụ tốt cho khách hàng khi có nhu cầuHỗ Trợ Nhiệt Tình: 01264.039.274
Nguon: fashion shop