• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ALD thuần chủng trắng và đen mun múp mịp dễ thương

ngocluuly

Member
Các em ALD thuần chủng đen mun ngộ nghĩnh và trắng tinh tươm. Lông dài, xù, nghịch ngợm, thích tắm, ăn tốt hạt và cơm trôn gan, cá, gà, thịt. Biết vệ sinh chậu sỉ hoặc cát. Mình để giá bé trắng là 2,5tr, bé đen là 3tr có fix nhẹ cho các bạn nhiệt tình. Các bé đã được tiêm phòng đầy đủ nhé các bạn. Các bạn alo mình số 0978993452 (vui lòng ko nhắn tin, vì e miu yêu alo 1 cuộc điện thoại cũng đáng mà). Cảm ơn các bạn đã quan tâm!

kinnguyen1995

Nhìn thích quá mà khổ nổi hok có tiền rước e í về =((=((=((
Up cho e í mau về với chủ . Up up up up up up up:):):):)

katary

Chị làm ơn cho em chuộc lại Em Mun đi , chứ đừng mua rồi bán lại như thế :(

ngocluuly

Member
Ô katary ah? Chị ko bán em Mun đâu, chị bán em trắng cho ông anh nhưng đăng thêm cho phong phú thôi. Mà chị ko biết xóa topic hoặc sửa thế nào. Em MUn với e Pu giờ quen nhau rồi, chơi vui lắm. Khi nào chị rảnh chị đưa e í qua nhà e chơi nhé. Mói 1 tuần mà đã nhớn hẳn lên rồi đấy e ah ^^