• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

album ảnh của em Tôm nhà em :D

yeuketoan89

Active Member
tối nay đi nháy máy anh đi cùng với nhé Huy, chú Huy ở hiền gặp lành, nhiều lộc ghê, cảm ơn món quà rất tuyệt
hjhj. đã giàu lại còn hay nhặt được tiền. hôm 28 tết âm vừa qua, đúng hôm đó e đi tậu còn IP4S, vừa mua xong đang hết tiền, đi qua 1 cửa hàng máy tính thấy họ vẫn mở cửa thì vào xin 1 cái phong bì ( để đút tiền vào trong đó biếu 1 bác họ hàng cho lịch sự, mà hôm đó thì các hiệu tạp hóa họ nghỉ hết rồi ) xin đc cái phong bì mở ra bên trong lại có 1tr :)) số e hay nhặt đc tiền lắm, còn chả bao giờ rơi cả, chỉ nhặt đc chứ k rơi bao giờ =))

yeuketoan89

Active Member
oki. tí nữa 4h xuất phát. Tôm đăng nằm nghỉ lấy sức chiều đi chơi kìa :))

lucky_2901

Member
oki. tí nữa 4h xuất phát. Tôm đăng nằm nghỉ lấy sức chiều đi chơi kìa :))
hẹn gặp em tôm và em bent ở kđt việt hưng nhé,tớ cũng ở bên lb :p
mà bạn ơi bạn mua quả bóng màu mè cho em tôm ở đâu thế ?
cậu có thể mua hộ tớ được ko??

yeuketoan89

Active Member
đồ chơi thì t mua cho em Tôm nhiều lắm. mà cái chỗ bán hàng đó tối họ mới mở cơ. thế tuần sau lên mình mua cho bạn nhé. tối qua vừa đi pet shop xong nè :D

lucky_2901

Member
đồ chơi thì t mua cho em Tôm nhiều lắm. mà cái chỗ bán hàng đó tối họ mới mở cơ. thế tuần sau lên mình mua cho bạn nhé. tối qua vừa đi pet shop xong nè :D
ừ,chủ nhật tuần sau nhé :D
bạn đi off thì mang cho tớ :p

yeuketoan89

Active Member
đang up lên trang upanh.com rồi cho lên diễn đàn kìa, nhưng up lâu quá. Hà chờ tí nhé. nihều ảnh lắm :D

yeuketoan89

Active Member
Tôm chuẩn bị có em gái ( dự định đặt tên là Tép hoặc Tí hoặc Tuyết ) rồi. thích quá :D

XoanQuay

Member
thằng anh đầu gấu, em nó mà về chắc suốt ngày bị đánh và cướp phần ăn, nuôi 2 đứa thì đưa đi chơi sao được,lại tốn time, chú định ko lấy vợ à?

yeuketoan89

Active Member
e cũng đang lo ko biết cho 2 đứa đi chơi kiểu j nữa a ạ.hjx lấy vợ thì e phải lấy chứ, có khi e còn phải lấy sớm, lấy 1 em cũng yêu chó để 2 vợ chồng cùng chăm chứ :D
có khi phải xúc tiến cái vụ kia nhanh thui :D

XoanQuay

Member
hoho chắc sắm 2 cái sọt với 1 cái gậy, đi chơi thì cho mỗi con ngồi 1 bên rồi đặt lên xe như kiểu người ta gánh hàng rong đó haha, kái vụ tình yêu tình báo thì cũng nên xúc tiến nhanh, hôm cưới kiếm khoảng 10 kon cún chụp ảnh thì like lắm, cái lược như của Tôm nhưng to hơn em nhé! thx em đã vất vả

yeuketoan89

Active Member
oke a, tối ra e đổi lấy cái như thế nhé. hôm cho Tôm tắm mưa về nhà ướt hết a ạ :)) mà nó còn thích trời mưa ý, trời càng mưa nó chạy càng hăng, mải mới xích cổ nó lại đc.hjx

yeuketoan89

Active Member
sắp tới sẽ up ảnh cả Tôm lẫn em gái Tôm :D
chiều tối nay sẽ đi đón em gái Tôm về rùi, vui quá