• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Alaskan Roxy - Nàng công chúa nhỏ >.<

XoanQuay

Member
hxhx, buồn thật, tg? mua đc người trong hội thì yên tâm, hóa ra mua phải alaska lai husky, vậy mà lúc bán khăng khăng kêu là alaska :)))
nếu đúng như bạn nói, bạn cứ tìm đủ bằng chứng post lên đây, ae forum sẽ đòi quyền lợi cho bạn, ko việc gì phải bao che cho kẻ xấu

hung0606

Member
Do e vừa biết bị lừa nên bức xúc tí, mong mọi người thông cảm!!!
Chuyện này e sẽ tự giải quyết cá nhân và ko làm to thêm nữa, con người nào lừa dảo thì sớm muộn mọi người sẽ biết thôi ^^
thanks m.ng nhiều. hihi

lucky_2901

Member
Do e vừa biết bị lừa nên bức xúc tí, mong mọi người thông cảm!!!
Chuyện này e sẽ tự giải quyết cá nhân và ko làm to thêm nữa, con người nào lừa dảo thì sớm muộn mọi người sẽ biết thôi ^^
thanks m.ng nhiều. hihi
khổ thân em :(
bị đứa nhẫn tâm nó lừa.. :( :( :(
nhà em ở đoạn nào lăng ? trước c ở trên gần cây xăng hht

viponline01

Member
Up date ảnh bé Roxy 3 tháng tuổi - Phổng phao lắm rùi >.<

Lâu không vào diễn đàn up mấy cái ảnh mới nhất của em Roxy. 3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O

hung0606

Member
3 tháng mà to quá :( alas nhà e vừa tròn 2 tháng mà bé tí, con Mon của Ly hơn có 20 ngày mà to gấp đôi, hic, đc có 5 hay 6 cân ý, chiều nay e phải cho đi tẩy giun với xem lại khẩu phần ăn mới đc

yeuketoan89

Active Member
hjx. thằng Tôm nhà a đang bị sưng chân chẳng cho lên Lê nin chơi đc, mới mua đc alas rồi hả e, có ảnh ko up lên xem nào :D

viponline01

Member
3 tháng 25 ngày - Con gái Roxy tròn 17kg

Hôm nay vừa mới cân em Roxy đc 17kg. Lông đang rụng:(:)(:)(:)(:)(:)((. Hic cứ khoảng 1 tuần tăng 1kg thì chết mình mất thôi.%-(%-(%-(%-(%-(%-(