• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Alaskan Malamute - Bommer heo ú ù

Titti0309

Bommer và ba mẹ chào cả nhà VD
Bommer [ tên thường gọi : Bum, Bom, Bôm gọi thế nào cũng nghe hết ạ ^^]
Con sinh ngày 6/7/2011 . Ku Bum về nhà ban đầu thì ngoan lắm cơ, nhưng càng lớn level quậy quá càng tăng

Ba mẹ tổng hợp hình con từ bé đến lớn cho các cô chú anh chị xem nha ^^

Ngày con mới sinh, bé xíu xiu

Lúc đc ba mẹ đón về nhà

Lúc này thì ngoan lắm nè, lạ nhà chưa quen ko dám đi đâu hết

Gấu mập, bạn gái thân thiết của thằng Ku, vừa mang gấu mập về là thằng Ku cứ chạy tới làm chuyện xằng bây ngay

Lần đầu tiên dc lên shop chơi

Nằm gối ngủ nhìn sao mà cưng gê

Lần đầu đc ba mẹ dắt đi offline cùng các bạn, thằng ku thích mê tơi

Ngày dẫn con đi Puppy Day Out, cho thằng nhỏ thi ăn nhanh thì dc giải 4 thôi ^^ vì món yogurt ko phải là món hảo của em í

Đã bắt đầu phát triển bộ mặt gian xảo

Ba mẹ bon chen cho e đi thi :" King & Queen contest Peticon". Đc vote nhiệt tình, thằng ku ẵm lun giải King ;D

Link thằng Ku và mẹ đăng trên K14 nè

http://peticon.kenh14.vn/2011111609...u-cun-doat-giai-king--queen-contest-2011.html

Xong rồi thằng Ku đc ba má dẫn đi thi Dog Show, thằng Ku may mắn đc giải , đc 1 cái cúp ôm về gặm ngày đêm ;D ;D

Ku Bum và em Bim meow meow chơi với nhau rất thân nhé

Bum lớn tí thì đc ba mẹ dẫn đi chơi khắp nơi, xém xíu thằng ku đc lên sàn catwalk của NSTT rồi, nhưng vì hôm tổng duyệt thằng ku nhoi nhoi quá nên ko dám cho lên , sợ phá hư ctrinh ;D

Ku Bum rất khoái chụp hình, đc lên Elle T12/2011 nè, chụp chung với mí anh chị hotboy, hotgirl nữa cơ, thằng Ku cứ gọi là sung sướng chết dc ;D ;D ;D

Bum đi chơi đường hoa Nguyễn Huệ ngày Tết nữa đó

Ba mẹ Bum còn rất nhìu nhìu là hình và clip siu quậy nữa ^^ Để mẹ Bum ráng siêng siêng 1 tí up lên cho các anh chị cô bác xem

love.husky

hix đẹp thế ko biết. Từ hồi biết đến dòng husky và alas này mình mê mẩn đêm nào cũng mơ đc ôm 1 em hix. Bao giờ mới có 1 em đây :x :x yêu thế:x

Titti0309

Update ảnh thằng Ku Bum đi chơi biển nè ^^

Ảnh Bum đi chơi biển ^^

Ảnh Bum đi chơi ở Q.7

Nhoz

Cho dep aw chuc mung ban ,dang mo mot con kg bit Chung nao co. Hien Minh dang nuoi mot em bulldog>:D<

nhoklove

đẹp quá vậy. Bum này lúc trước a mua ở đâu vậy. giống đẹp quá. mê luôn:x:x