• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Alaskan 47 ngày tuổi đã có dáng săn mồi các bác ah.!!!

melonsine

Đàn alas nâu đỏ nhà mình được 4 bé ( 1 đực , 3 cái ). Chó bố Gấu ( Giải 1 dogshow alas 2013 - tại giảng võ) Chó bố 2 Lucky cũng đẹp gần ngang ngửa ;). Hiện đã có 2 nhóc có chủ còn 2 nhóc nhà để lại nuôi.!! Hiện mình đang có đàn thứ 2 được 20 ngày các bác nào quan tâm chờ mình up date đàn thứ 2 nhé. Cảm ơn các bạn đã quan tâm ;).!!! inbox or call 0985416691

hoandung1993

Chó nhà bạn đẹp lắm. Nhưng mình muốn bạn cho 1 cái giá để còn pit đường lựa tiền mua bạn ak.

Videolan

Cho đặt gạch con nâu đỏ cái nha bạn, cho mình cái giá inbox, nếu ok mình lấy 2 bé

melonsine

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ rất nhiều. Các cháu đã được về với các chủ mới từ lâu rồi nhưng mình đang có việc ở nước ngoài nên chưa trả lời các bạn được. Rất xin lỗi các bạn vì mình hơi bận công việc với lại bên này thì k thể liên lạc bằng số điện thoại của mình được. Hy vọng sẽ cung cấp cho các bạn các lứa con sau đẹp và chất lượng hơn thế nữa. Đàn này mình chỉ bán 1 nhóc còn giữ lại 3 nhóc để nuôi đẻ nên các bạn hãy chào đón các bé lứa sau nhé ;)..!! Cảm ơn các bạn rất nhiều.

melonsine

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ rất nhiều. Các cháu đã được về với các chủ mới từ lâu rồi nhưng mình đang có việc ở nước ngoài nên chưa trả lời các bạn được. Rất xin lỗi các bạn vì mình hơi bận công việc với lại bên này thì k thể liên lạc bằng số điện thoại của mình được. Hy vọng sẽ cung cấp cho các bạn các lứa con sau đẹp và chất lượng hơn thế nữa. Đàn này mình chỉ bán 1 nhóc còn giữ lại 3 nhóc để nuôi đẻ nên các bạn hãy chào đón các bé lứa sau nhé ..!! Cảm ơn các bạn rất nhiều.

melonsine

Nếu còn e đực nào nâu đỏ bác inbox e cái giá nhé
Cảm ơn các bạn đã ủng hộ rất nhiều. Các cháu đã được về với các chủ mới từ lâu rồi nhưng mình đang có việc ở nước ngoài nên chưa trả lời các bạn được. Rất xin lỗi các bạn vì mình hơi bận công việc với lại bên này thì k thể liên lạc bằng số điện thoại của mình được. Hy vọng sẽ cung cấp cho các bạn các lứa con sau đẹp và chất lượng hơn thế nữa. Đàn này mình chỉ bán 1 nhóc còn giữ lại 3 nhóc để nuôi đẻ nên các bạn hãy chào đón các bé lứa sau nhé ..!! Cảm ơn các bạn rất nhiều.