• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Alaska nâu đỏ(Kent) nhà mình có fai là Gầy ko?

Kentkent

Member
Tình hình mình thì mới tập tọe nuôi cún.cũng hay lang thang vào các 4rum này nọ.Thấy các bác quảng cáo cún của các bác to vĩ đại quá.Đâm ra mình lại có 1 số thắc mắc chưa đc rõ.Mong ae chỉ giáo mình thêm.
Trả là cún nhà mình tính đến nay cũng đc gần 11 tháng rồi.dạo này nhà mình đang làm.nên trả chăm đc cho e ý như trc.Hwa bế e ý lên cân đc có gần 30kg.Mà xem cún của các bác trong 4rum cún ở giai đoạn này toàn nói 45 50kg ko ah.Trả biết các bác có cân đoàng hoàng hay chỉ nhìn bề ngoài mà ước chừng.Xin ae cho mình biết chính xác chiều cao cũng như cân nặng của cún ở thời điểm này ạ.Có phải cún nhà mình gầy ko?.Thanks
Đây là hình cún nhà mình

xiaoyong

Member
đực 11 tháng 30kg theo ý kiến riêng của mình là gầy,bạn tẩy giun cho nó lâu chưa nên mang nó đến bs Nam khám và nhờ anh ấy tư vấn

Kentkent

Member
đực 11 tháng 30kg theo ý kiến riêng của mình là gầy,bạn tẩy giun cho nó lâu chưa nên mang nó đến bs Nam khám và nhờ anh ấy tư vấn
Vâng.e cũng tính hnao rảnh cung fai cho đi khám.chứ nhìn cún nhà các bác to cũng Phát thèm