• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

alaska malmute 2 tháng của em

teddyte0

mua bên TQ đây là hình buổi tối nên hơi mờ
em này nghịch ngợm háu ăn nhưng đi vệ sinh đúng lắm :love struck:

Silvar

Member
Sao thấy giống cái con chó của deathchuck vậy.

Cún đẹp nhưng hơi hiền, gặp phải mấy con nghịch thì ko có đứng im ngước mặt ra chụp ảnh thế này đâu =))

Sao thấy giống cái con chó của deathchuck vậy.

Cún đẹp nhưng hơi hiền, gặp phải mấy con nghịch thì ko có đứng im ngước mặt ra chụp ảnh thế này đâu =))
Chưa chắc đâu bạn à. Tùy con có nhiều chuyện hay không thôi.

Cún nhà bạn teddy xinh quá,có chóp mũi màu hồng hồng.:love struck:

Silvar

Member
Dỗ cho nó đứng im chụp ảnh = cách nào thế chỉ tôi với.

Nhớ cho nó ăn cơm với thịt nạc càng nhão càng tốt, cháo thì càng tốt hơn trong 1 tuần đầu nhé đêm cho ngủ trong lồng, kêu thì rọ mõm nó lại (biện pháp mạnh) và cực kỳ tránh nước ướt ngực nó.

Đem về đc 2 tuần thì cho nó đi tiêm 1 mũi 7 bệnh ý sau khi tiêm thì cho ăn nhiều hơn 1 chút tầm 4,5 bữa 1 ngày mỗi bữa tầm hơn nửa bát con, nước sạch cho uống liên tục

sandara

Member
:( Hâm mộ cún nhà bạn cái khoản đi vệ sinh đúng chỗ >:D< cún nhà mình 4 tháng tuổi mà dạy mãi vẫn đi đúng 1 - vài - chỗ - lung - tung. Khổ lắm. Mà thỉnh thoảng còn nhảy lên giường của mình ngủ cả đêm rất ngoan, sáng dậy tè 1 bãi ra đệm rồi chạy đi chơi ^:)^

mikat1989

Member
bạn mua oy chuyển về thế nào vậy! mình cũng muôn mua mà không biet mang về làm sao! giúp minh nhé

mikat1989

Member
bạn mua oy chuyển về thế nào vậy! mình cũng muốn mua mà không biet mang về làm sao! giúp minh nhé!

dolce_tony

sao mình ko thể tọa chủ đề mới nhỉ...:(( :((... mới tham gia nên là ko hiểu gì mấy... mong mọi ng chỉ giúp... có vấn đề muốn hỏi về em Alaska... mà ko lập đc topic :((....cứu em..:((