• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Alaska cái 10 tháng to vật vã

gàsiêunhân

Active Member
Đọ mông nào ;;);;);;)

bonus hình em samoyed 2 tháng, đã ai nhìn thấy samoyed 2 tháng to thế này chưa nhị

HongMy

Member
2 em này ở đâu vậy. chưa được gặp bao giờ, nhìn kết cái phả lưng của e alas quá

gàsiêunhân

Active Member
2 em này chưa được giao lưu với các bạn bao giờ tại 2 em ý ở bên trung quốc :D:D:D

Hai em này mà mần thịt thì chắc cả làng ăn chứ chẳng phải chơi đâu nhỉ =))=))=))

gàsiêunhân

Active Member
bạn mình kêu bên này còn có em giant alaska 90kg mà mình vẫn chưa có cơ hội được đến xem :(:)(:)((

Amateur_

Member
Chó trung quốc luôn to hơn so với chó đẻ và nuôi tại VN . Những con như này là chuyện bình thường ^^ Nhưng trung hay việt thì đều là chó . Và con chó của bạn là con chó đẹp :D

ăn phải siêu nạc 1 ngày tăng 2 kg của trung quốc rồi a ơi, sam 2 tháng và to đc thế á.

nvanlluan

Tủ âm tường, tủ quần áo, kệ bếp .... tất cả đồ gỗ nội thất công ty nội thất chuyên nghiếp cung cấp. Công ty nội thất CNC tư vấn cho khách hàng cả việc trang trí nhà cửa, người tiêu dùng nhờ đó mà được nhận những dịch vụ chuyên nghiệp, vì thế mà tránh được những vấn đề do trong việc bố trí, sắp xếp đồ nội thất hay lựa chọn màu sắc cho ngôi nhà.