• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Alaska 4 tháng chưa dựng hết tai

kid1989

Active Member
Bạn có thể cho cháu ra lenin chơi buổi tối có gì mình nhờ anh Linh anh ý xem cho. Trước cũng có 1 cháu như con nhà bạn sau tai dựng hết rồi ^^

kid1989

Active Member
Cháu này nhìn thì khả năng là sẽ lên hết cả 2 tai sớm thôi không vấn đề gì đâu :D

Suzy

Các bác ơi. Cháu nhà em nó vẫn chưa dựng tai. Làm thế nào bây giờ ạ. Híc híc

kid1989

Active Member
Bạn cho uống canxi đều k ??/ liều lượng như nào có cho tắm nắng đều k

Kun Husky

Member
Con husky nhà mình cũng thế, 4 tháng mà chưa dựng hết tai, canxi cho uống tương đối đầy đủ còn bộ môn phơi nắng thì e nó chỉ phi vào bóng mát..... Bó tay. Ai giúp mình cái nhỉ

Suzy

Em vẫn cho uống canxi đều. Mỗi ngày 1 viên vào buổi sáng. Nhà e có sân sáng 6h thả em nó nhưng em nó cứ vào chỗ mát nằm thôi ạ. Giờ em nó dc 7 tháng 14 ngày rồi. K biết có dựng dc nữa k ạ T.T

cafethanhthien

mua loai keo canxi cho no an khoang 2 tháng nhớ sáng sớm cho nó ra tắm nắng chiều nhớ thả cún cho no chạy nhảy hoạt động thường xuyên cho e nó ăn uống đầy đủ khoảng 3 tháng là nó sẽ dựng lên ....chúc cún bạn mau ăn chóng lớn :x